Kibanda kuwa Managing Editor wa New Habari kuanzia Disemba 1, 2012


O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Points
1,225
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 1,225
Habari niliyopata hivi punde ni kuwa mhariri mtendaji wa Tanzania Daima bwana Absalom Kibanda anaenda kufanya kazi kwenye kampuni ya Rostam Aziz kama Managing Editor chini ya babu Prince Bagenda.

Kama kawaida, kampuni New Habari inachapisha magazeti ya Mtanzania, Rai, The Afrikan, Bingwa na Dimba.
Habari za kuaminika kutoa chanzo cha ndani ya kampuni hii ni kwamba Yule Mhariri aliyejiongea umaarufu wa kudharauliwa na wasomaji kuanzia wiki mbili zilizopita, amepewa ajira na Bashe na ataanza kazi kwa bosi Huyu mpya wiki ijayo.

Inasemekana Bashe alikuwa na wakati mgumu sana kumtunza mwanahabari Huyu mchovu kwa bilionea Rostam, kama ataripoti itaonekana kwamba Bashe atakuanamefanikiwa. Huu ni katika makati wa Bashe SA kumpunguza makali Bagenda ambaye haelewani naye.

Kwa mujibu wa chanzo hicho, both Kibanda na Bagenda watakuwa wanaripoti kwa Bashe Kama Group Managing Editor na Editorial Director respectively kitu ambacho kwa wataalamu wa management ni kituko maana responsibilities zake ni Sawa. Kama ni Kweli basi usemi kwamba waandishi Wa habari wanaanza na Ku retire Kama ma correspondence unatimia.

Swali la msingi, Kati ya Habari na Kibanda, nani anayejengwa kwa kuzingatia uwezo, yawning strength? Angela Makunga tungeshituka kwamba Kweli habari imekumbwa na kimbunga kwa kutumiwa maneno yake, maana namuogopa Makunga, lakini kwa mchovu Huyu tutegemee Yale Yale ya Balile, atajikomba mpaka avue NGUO barabarani.

Hivi Kibanda hata Kama amechoshwa na Mbowe, huwezi kufanya kazi nyingine yoyote? Akitwange japo attendant wapi? Dira AMA Jamhuri? Vipi umoja limeenda wapi?

Eti wana JamiiForums nini maoni yenu?
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Duh!hii kali,lakini hakuna haja ya kushangaa kwa kuwa watu wanatafuta!
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 1,225
mwacheni aende,kama anapewa dau kubwa,na ataweza kuhudumia familia yake vizuri zaidi kwa nini asiende?kama ni wewe jakibinda,ukipewa shavu na riz usimamie mradi wake mmoja,utakataa?
 
Last edited by a moderator:
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,698
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,698 2,000
habari niliyopata hivi punde ni kuwa mhariri mtendaji wa tanzania daima bwana absalom kibanda anaenda kufanya kazi kwenye kampuni ya fisadi rostam kama maneging Editor chini ya babu prince bagenda kama kawaida kampuni new habari inachapisha magazeti ya mtanzania rai the afrikan bingwa na dimba
Umbea ukikithiri humfanya mtu akashindwa hata kupiga pasi nguo anayotaka kuvaa kwa hofu ya kuchelewa kusikiliza umbea.
Don't you think we are having a candle in the darkness?
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,636
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,636 2,000
Hapo kilichoangaliwa na Fungu.. I would have done the same for the sake of my family...
Uzalendo ulikuwepo zamani na sio sasa .. Labda wapatikane wakuiturn upside down hii Serikali yetu....
 
T

true

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2011
Messages
506
Points
225
T

true

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2011
506 225
Ndio yule aliyeandika makala ya kumuhofia Kinana kwa kuchaguliwa kuwa katibu mkuu wa CCM?!
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,501
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,501 2,000
Hii ndo "breking" news?
LMAO!
 
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,085
Points
1,195
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,085 1,195
Aende lakini katika Uandishi wake akumbuke kuzingatia Ethics za Uandishi habari. Si kusifia tu hata kusichosifika au kukandia kitu ambacho hakina mawaa kwa ajili ya kujipatia tu "vipande thelasini".
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Points
1,195
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 1,195
Lowassa kaanza kujipanga kwa media, tutegemee kuchafuana kama JK1995,
LE, Bashe&Co wataweza kutumia media kumpata Rais 2015?
 
PPM

PPM

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
839
Points
195
PPM

PPM

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
839 195
habari niliyopata hivi punde ni kuwa mhariri mtendaji wa tanzania daima bwana absalom kibanda anaenda kufanya kazi kwenye kampuni ya fisadi rostam kama maneging Editor chini ya babu prince bagenda kama kawaida kampuni new habari inachapisha magazeti ya mtanzania rai the afrikan bingwa na dimba
Ulitaka afanye wapi? au ulitaka asifanye kazi acheze bao kama wewe
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,932
Points
1,500
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,932 1,500
jakibinda - yote kwa yote... jaribu ku-edit "subject" ya hii "thread"::: "breking"??? & "maneging"??? & "deceber"???...!
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,985
Points
2,000
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,985 2,000
Dah!kweli nimeamini unaweza kumfahamu mtu lakini si kumjua!
 
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,115
Points
2,000
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,115 2,000
Makala ya kumsifia Kinana ndiyo matunda yake?
 
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
1,752
Points
2,000
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
1,752 2,000
hivi watumishi wooooote, wanaofanyakazi billicanas ni CDM. tujaribu kutofautisha ajira na siasa . hata mh MBOWE hawezi kuingiza biashara zake kwenye siasa na kuwa moja ya vigezo vya ajira kuwa mwanachama wa CDM. kumbuka HATA first lady kwamaana ya first lady wa mh SLAA alikuwa diwani wa CCM , mama ROSE KAMILI hivyo kama ni kweli hakuna tofauti ya mshambuliaji wa klabu ya simba MRISHO KHALFAN NGASSA .kimwili yuko SIMBA kiroho yuko YANGA
 
M

MKALIKENYA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,197
Points
1,170
M

MKALIKENYA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,197 1,170
Ndio yule aliyeandika makala ya kumuhofia Kinana kwa kuchaguliwa kuwa katibu mkuu wa CCM?!
Ndio mwenyewe huyu mimi nilishamuona siku nyingi bora amevaa GAMBA mapema uwa anamsifia MAMVI kila kukicha.
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,260
Points
2,000
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,260 2,000
Yote hayo ni uchumia tumbo au nini, jamani!, Kibanda amejidhalilisha.
 
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Points
1,170
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 1,170
Kila la kheri kibanda, sisi tunabaki na CDM yetu. Nenda huko sisi tumekutuma ukatufanyie kazi ili tuelewe undani wa hawa magamba.
 
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
763
Points
170
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
763 170
Kudadadeki **** sikuzote humtegemea **** ili ale
 

Forum statistics

Threads 1,285,555
Members 494,670
Posts 30,866,692
Top