kibamia kidogo


Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
weekend nilikuwa na mazungumzo na dada mmoja ambaye ni rafiki yangu kwakweli amekuwa akinisikitisha jambo moja kila napomuona ana mahusiano mapya sasa mpaka ananichosha ikabidi nimuulize kulikoni maana wewe una mume na watoto wazuri tu kwa nini unafanya ivi akaniambia kibamia cha mr ni kidogo hamridhishi nilishtuka nikaamuuliza huyu mtu hukuanza nae jana au leo ni siku nyingi na kwa hiari yako ukafunga ndoa na watoto mkapata kwakweli hakunipa majibu yanayoeleweka nimekaa na kujiuliza maswali mengi sasa mbona hata huko nje nako anabadili kila siku kulikoni naombeni mchango wenu nduguzi nimsaidie huyu dada angalau kwa mawazo nawaonea zaidi huruma watoto wake ni wadogo sana
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
kibamia si sababu ana matatizo mengne uyo
km pbm ni kibamia angetulia na mmoja uko nje anakoenda kuhanja
ana maruhan uyo
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Kwanza nianze kwa kusema kwmba huyo dada yako kama ni muislam aende msikitini akaswali na kama ni mkristo aende kanisani akatubu kwa kutoka nje ya ndoa,maana ni dhambi kumwa sana kutoka nje ya ndoa,pili huyo dada yako inabidi aende akakutane na washauri ili aweze kupata ushauri,na bila kufanya hivi kifo kinamnyemelea haraka sana.ni hayo tu":tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape:
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Rejea topic yangu ya viruka njia
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Mmekosa kazi au mnajipooza na matokeo ya uchaguzi?
 
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
350
Likes
0
Points
33
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
350 0 33
weekend nilikuwa na mazungumzo na dada mmoja ambaye ni rafiki yangu kwakweli amekuwa akinisikitisha jambo moja kila napomuona ana mahusiano mapya sasa mpaka ananichosha ikabidi nimuulize kulikoni maana wewe una mume na watoto wazuri tu kwa nini unafanya ivi akaniambia kibamia cha mr ni kidogo hamridhishi nilishtuka nikaamuuliza huyu mtu hukuanza nae jana au leo ni siku nyingi na kwa hiari yako ukafunga ndoa na watoto mkapata kwakweli hakunipa majibu yanayoeleweka nimekaa na kujiuliza maswali mengi sasa mbona hata huko nje nako anabadili kila siku kulikoni naombeni mchango wenu nduguzi nimsaidie huyu dada angalau kwa mawazo nawaonea zaidi huruma watoto wake ni wadogo sana
Huyo anahitaji watu kama Shaquille O'Neal , atakuwa abnormal dowm there na kwa hiyo anahitaji abnormal man too
 
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
weekend nilikuwa na mazungumzo na dada mmoja ambaye ni rafiki yangu kwakweli amekuwa akinisikitisha jambo moja kila napomuona ana mahusiano mapya sasa mpaka ananichosha ikabidi nimuulize kulikoni maana wewe una mume na watoto wazuri tu kwa nini unafanya ivi akaniambia kibamia cha mr ni kidogo hamridhishi nilishtuka nikaamuuliza huyu mtu hukuanza nae jana au leo ni siku nyingi na kwa hiari yako ukafunga ndoa na watoto mkapata kwakweli hakunipa majibu yanayoeleweka nimekaa na kujiuliza maswali mengi sasa mbona hata huko nje nako anabadili kila siku kulikoni naombeni mchango wenu nduguzi nimsaidie huyu dada angalau kwa mawazo nawaonea zaidi huruma watoto wake ni wadogo sana
Bado hajapata libamia!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
??????????????????????????????????

okra_22.jpg
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
huyu ni mkristo toka tumboni
Kwanza nianze kwa kusema kwmba huyo dada yako kama ni muislam aende msikitini akaswali na kama ni mkristo aende kanisani akatubu kwa kutoka nje ya ndoa,maana ni dhambi kumwa sana kutoka nje ya ndoa,pili huyo dada yako inabidi aende akakutane na washauri ili aweze kupata ushauri,na bila kufanya hivi kifo kinamnyemelea haraka sana.ni hayo tu":tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape:
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
Mmekosa kazi au mnajipooza na matokeo ya uchaguzi?
mh mwenzetu kazi zipi tena izo hapa tunajaribu kuangalia basi muskabali wa watoto maana mama ana umuhimu mkubwa sana kwenye malezi ya watoto
 
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,936
Likes
1,410
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,936 1,410 280
Ana pepo wa ngono huyo!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Mimi nilipanda ua na limeota hivi.....

cactus4.jpg
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
sawa anaweza kuwa na pepo wa ngono au isiwe ushauri wenu please maana hata ya kumwambia sina tena nategemea ushauri wenu
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
Hivi ni kibamia kidogo au ya kwake ndiyo kubwa?
 

Forum statistics

Threads 1,237,192
Members 475,465
Posts 29,280,916