Kibaigwa: Wananchi Wazuia Msafara wa Tundu Lissu, walazimisha awahutubie

Lissu kasema kamanda kapokea mzigo toka kwa mama abdul, hujasikia?! Lissu naye chawa wa ccm?
Alitaja jina la Mbowe au mwanachama lini? Alichosema ni kwamba kunauwezekano zipo pesa zinapenyezwa kwa wangombea kutoka ccm kutaka kuvuruga chama, na kukitaka chama kuwa makini hata hivyo kupenyeza pesa kwenye chama hasa ndani ya ccm wakati wa kugombea ni hulka ya ccm nani hajui
 
Popularity rating inaongezeka kwa speed ya supersonic......... Kila kona ya nchi ni maada ni kuhusu uhodari wa TL kuchambua hoja na kuzielezea kwa ufasaha.
Lissu mmoja sawa na ccm nzima ,
Sasa akiongezeka Mbowe, Mnyika , Msigwa, Heche, Lema, na wengine ikafika first 20 , kabla second 20 iwe first 40 ccm si mtaanza tembea mnaongea peke yenu barabarani, Mwafaaaa CCM
 
Alitaja jina la Mbowe au mwanachama lini? Alichosema ni kwamba kunauwezekano zipo pesa zinapenyezwa kwa wangombea kutoka ccm kutaka kuvuruga chama, na kukitaka chama kuwa makini hata hivyo kupenyeza pesa kwenye chama hasa ndani ya ccm wakati wa kugombea ni hulka ya ccm nani hajui
Sasa kwann mnapokea hizo pesa
 
Walipopata Taarifa kwamba Msafara wa Makamu Mwenyekiti wa Chadema utapita kwenye kijiji chao, Wananchi hao waliamua kumiminika Barabarani na kuzuia Msafara huo, kwa lengo la kupata neno la Matumaini kutoka kwake, Juhudi za Polisi kuondoa wananchi walioziba Barabara zimeshindikana

Akihutubia Umati huo kwa njia ya dharula, Tundu Lissu amewaambia Wananchi hao kuhakikisha kwamba wanajichagulia viongozi wao wao wenyewe, kuanzia serikali za mitaa, madiwani, Wabunge na Rais, amewaambia kwamba katika viongozi waliopo hivi sasa, hakuna hata mmoja waliomchagua, wote wamepachikiwa, Mwenyekiti wa kijiji Wamepachikiwa, Mwenyekiti wa serikali za mtaa wamepachikiwa, Diwani Wamepachikiwa, Mbunge wamepachikiwa, Rais Wamepachikiwa, ameagiza kuanzia uchaguzi ujao wananchi wakatae viongozi wa kupachikiwa kwa udi na uvumba

Hali ilikuwa hivi

View attachment 2996242View attachment 2996243View attachment 2996244View attachment 2996245View attachment 2996246
Na Yeye ale mahindi mchana kweupe kama mtu yule
 
Walipopata Taarifa kwamba Msafara wa Makamu Mwenyekiti wa Chadema utapita kwenye kijiji chao, Wananchi hao waliamua kumiminika Barabarani na kuzuia Msafara huo, kwa lengo la kupata neno la Matumaini kutoka kwake, Juhudi za Polisi kuondoa wananchi walioziba Barabara zimeshindikana

Akihutubia Umati huo kwa njia ya dharula, Tundu Lissu amewaambia Wananchi hao kuhakikisha kwamba wanajichagulia viongozi wao wao wenyewe, kuanzia serikali za mitaa, madiwani, Wabunge na Rais, amewaambia kwamba katika viongozi waliopo hivi sasa, hakuna hata mmoja waliomchagua, wote wamepachikiwa, Mwenyekiti wa kijiji Wamepachikiwa, Mwenyekiti wa serikali za mtaa wamepachikiwa, Diwani Wamepachikiwa, Mbunge wamepachikiwa, Rais Wamepachikiwa, ameagiza kuanzia uchaguzi ujao wananchi wakatae viongozi wa kupachikiwa kwa udi na uvumba

Hali ilikuwa hivi

View attachment 2996242View attachment 2996243View attachment 2996244View attachment 2996245View attachment 2996246
wamechangia kiasi gani hao kwenye mchango ya gari, ama aliona aibu kuomba hapo 🐒

halafu hapo mkutanoni,
waliohudhuria mkutaono ni wanachama wangapi wa Chadema ? maana naskia takwimu za idadi ya wanachama wa Chadema mnazipataga kwenye picha za mikutano na wahudhuriaji wa mikutano kama hivyo yaani 🐒
 
Wassira,Bashiru,Makonda,Kunambi na wengi kibao
Wasira naye bado unamtegemea ndani ya chama?
Bashiru, labda kwanza mmwondolee usaliti mlio mpachika; na hata huyo atakuwa na kazi nzito sana ya kukiondoa chama ndani ya shimo refu mlilokichimbia.

Ngoja nikwambie jambo jipya kidogo. Mategemeo ya CCM sasa hivi ni udhaifu tu wa hivi vyama vya upinzani tulivyo navyo. Sasa hivi kukitokea chama ambacho wananchi wanaona kina dalili nzuri za kuongoza nchi hii CCM hana chake tena.
 
Wasira naye bado unamtegemea ndani ya chama?
Bashiru, labda kwanza mmwondolee usaliti mlio mpachika; na hata huyo atakuwa na kazi nzito sana ya kukiondoa chama ndani ya shimo refu mlilokichimbia.

Ngoja nikwambie jambo jipya kidogo. Mategemeo ya CCM sasa hivi ni udhaifu tu wa hivi vyama vya upinzani tulivyo navyo. Sasa hivi kukitokea chama ambacho wananchi wanaona kina dalili nzuri za kuongoza nchi hii CCM hana chake tena.
Ndio hawapo sasa,wapo bize kuchangishana pesa za magari
 
Back
Top Bottom