Kibaha Mjini: CHADEMA wachukua jimbo!


Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,387
Likes
2,455
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,387 2,455 280
Naelezwa hapa kuwa Kibaha Mjini Chadema kakamata kiti cha ubunge!
 
N

Nyauba

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
1,098
Likes
14
Points
135
N

Nyauba

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
1,098 14 135
tupe data za kura....
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Tupe data mkuu tuendelee kufungua Champagne
 
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2010
Messages
1,226
Likes
8
Points
135
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2010
1,226 8 135
We love data jamaangu!
 
N

nyuki dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
438
Likes
3
Points
35
N

nyuki dume

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
438 3 35
Data muhimu
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
peoples power...hakuna cha kutusimamisha kwa sasa...vita mbele!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
802
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 802 280
Jumatatu ya leo ni nzuri sana haijawahi kutokea ...
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,905
Likes
171
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,905 171 160
Ni kijana mdogo lakini ame-prove failure ya ccm..bravo brotha
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
lete dat mkuu, mbuge wake ni nani??
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,944
Likes
240
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,944 240 160
Mi sina cha kusema. Acha yanayotokea yaendelee kutokea.
Hivi Mropokaji Makamba ana hali gani sasa hivi?
 
K

Kamongo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2009
Messages
492
Likes
15
Points
35
K

Kamongo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2009
492 15 35
ni kweli mtoto anaongoza kibaha mjini,koka wa ccm chupi inabana,mtoto anaongoza maeneo ya mwanalugali,picha ya ndege, tumbi, matokeo ambayo hayajatangazwa ni kata ya boko kituo cha tumbi kibaha secondary shule aliyosoma Kikwete amepata kura 40,MR Weapon(slaa)98 kumbe hata walimu wake hawamkubali
 
K

Kamongo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2009
Messages
492
Likes
15
Points
35
K

Kamongo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2009
492 15 35
diwani wa kata ya Tumbi mama katere hali mbaya kauza nyumba kwa ajili ya udiwani chadema wamemtenda
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
17
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 17 0
Malaria sugu yuko wapi ? Nasikia amelazwa.
 
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
357
Likes
8
Points
35
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
357 8 35
Numbers ndio mpango mzima, wapi figures!
 

Forum statistics

Threads 1,252,213
Members 482,048
Posts 29,800,671