kibaha kwalipuka! wamechakachua


Msongoru

Msongoru

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2008
Messages
306
Likes
5
Points
35
Msongoru

Msongoru

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2008
306 5 35
baada ya kubana kwa muda mrefu, wametangaza ccm 14,000 na chadema 10,200. mabomu kwa kwenda mbele, vijana wanadai haki yao!
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
Kazi ipo kama ni kweli
 
J

Jonas justin

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
90
Likes
0
Points
0
J

Jonas justin

Member
Joined Oct 31, 2010
90 0 0
hapa hakieleweki lazima hakizetu zipatikane!
 
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,520
Likes
157
Points
160
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,520 157 160
C mkoa wa MKWERE. Kumbe hata nyumbani hakubaliki!
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Likes
8
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 8 0
Nabii hakubaliki nyumbani kwao.
 
Msongoru

Msongoru

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2008
Messages
306
Likes
5
Points
35
Msongoru

Msongoru

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2008
306 5 35
tangu saa 7 mchana waliahidi kutangaza, wametangaza saa hz. vijana wote wamepiga kelele hadi msomaji akakatisha matokeo ya urais. ila kuna kila ukweli kwamba matokeo yamechakachuliwa!
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Likes
8
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 8 0
:israel:Mpaka kieleweke hapo Kibaha msilale. Kibaha imekuwa wilaya isiyo na maendeleo hata kidogo. Chukueni hatua kwa kwenda mbele.:israel:
 
R

Richy.Wambux

New Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
R

Richy.Wambux

New Member
Joined Nov 1, 2010
1 0 0
CCM are Doing Injustice...What Is the Point of Voting halafu Wanafanya Mambo ya Kipuuzi kama Haya...??
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Hizo injustice zitatumaliza Tanzania
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
kikwete kwa wale wasiomjua kaanza kujifunua rangi zake za kweli
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
baada ya kubana kwa muda mrefu, wametangaza ccm 14,000 na chadema 10,200. mabomu kwa kwenda mbele, vijana wanadai haki yao!
Chukueni mifano kwa wenzenu wa mikoani mpaka kieleweka, msikunbali kama mgombea wenu hakutendewa haki ..................:A S angry:
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,665
Likes
5,564
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,665 5,564 280
unabii wa kikwete uko wapi? si bora ungesema mtukutu hakubaliki kwao
 
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2006
Messages
876
Likes
13
Points
35
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2006
876 13 35
The idiocy of people.

Umekaa kwenye internet, hujawahi hata kufika kibaha mjini. Hujui hata siasa za pale zikoje. Halafu unapata audacity ya kuandika bila hiyana "ila kuna kila ukweli kwamba matokeo yamechakachuliwa".

Yaani mkishinda, basi ya ukweli. Mkishindwa mmeibiwa. Where do you guys this entitlement of wining everything? Sasa demokrasia gani hiyo? Mkipewa dola mtaiachia kweli?
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Duh!wameshachakachua!!
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
baada ya kubana kwa muda mrefu, wametangaza ccm 14,000 na chadema 10,200. mabomu kwa kwenda mbele, vijana wanadai haki yao!
Random computer generated figures.......kweli kuna kila sababu kulipuke!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Suala hililiende mahakamani na kura zitarudiwa kuhesabiwa na matokeo yatatatenguliwa na uchaguzi kurudiwa......siyo suala la kulikalia kimya hata kidogo.............
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
The idiocy of people.

Umekaa kwenye internet, hujawahi hata kufika kibaha mjini. Hujui hata siasa za pale zikoje. Halafu unapata audacity ya kuandika bila hiyana "ila kuna kila ukweli kwamba matokeo yamechakachuliwa".

Yaani mkishinda, basi ya ukweli. Mkishindwa mmeibiwa. Where do you guys this entitlement of wining everything? Sasa demokrasia gani hiyo? Mkipewa dola mtaiachia kweli?
Tuwaachie mafisadi,....aah! wapi, tukikamata ndio ntolee hiyo...mafisadi bye bye!
 
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2006
Messages
829
Likes
168
Points
60
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2006
829 168 60
selemani njoo kibaha ujionee maana ya kuibiwa na utajua hasira yake. We imagine kama CCM ingekubali kuibiwa hata kura moja hali ingekuwaje?? kwa nini viongozi waje kuingilia NEC? Nakusihi selemani njoo ufanye utafiti usio rasmi uone uchakachuaji ulivyo, tujiulize mbona wapinzani hawafanyi fujo huko tabora au kwa magufuli? unafikiri watu ni wajinga wanafanya vurugu tuuu? they know kila kituo wamepataje na wanajua total ni ipi.
 
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
3,783
Likes
1,110
Points
280
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
3,783 1,110 280
selemani njoo kibaha ujionee maana ya kuibiwa na utajua hasira yake. We imagine kama CCM ingekubali kuibiwa hata kura moja hali ingekuwaje?? kwa nini viongozi waje kuingilia NEC? Nakusihi selemani njoo ufanye utafiti usio rasmi uone uchakachuaji ulivyo, tujiulize mbona wapinzani hawafanyi fujo huko tabora au kwa magufuli? unafikiri watu ni wajinga wanafanya vurugu tuuu? they know kila kituo wamepataje na wanajua total ni ipi.
Wala tusiwe na wasiwasi, mahakama zipo na watu wanadata zote, wataumbuliwa tu.
 

Forum statistics

Threads 1,251,629
Members 481,811
Posts 29,778,237