Kiba anakosea wapi? Inakuwaje yeye ni mcheza mpira ila dili ya soka anapewa Diamond!!??

sonofobia

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2015
Messages
351
Points
500

sonofobia

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2015
351 500
Wakuu tuongee kidogo tunajua fika dili za matangazo zina vigezo vingi mpaka kuzipata. Kigezo kimojawapo ni kuhusianisha product na balozi wa product.
Mfano tunategemea dili ya mapishi au chakula Shilole awe na nafasi kubwa kuipata. Au dili ya ishu za corporate ni rahisi Vanessa Mdee kuipata kuliko Msaga Sumu.

Tumeshtushwa kidogo kuona dili ya kampuni ya kubahatisha hususani mchezo wa soka anapewa Diamond ambae hajui ata kupiga danadana na nimeskia jamaa kakunja pesa ndefu.

Kwa uelewa wangu mdogo wa mambo ya kuuza image nilitegemea Kiba ndio angechukua mchongo sababu anafanania na product inayoenda kutangazwa. Sababu kiba ni mwanamuziki lakini pia ni mwanamichezo tena amecheza soka mpaka ngazi ya ligi kuu.
Sasa nimebaki najiuliza Kiba anakwama wapi? Dili kama hizi hana watu wazuri wa kumuuza awe anazipata? Hivi baada ya ile dili ya tembo Ali kiba ameshawai kupata dili gani ya ubalozi? Anakwama wapi mshikaji?
 

rsvp

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2012
Messages
598
Points
500

rsvp

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2012
598 500
Kati ya wanamuziki hao wawili, Ni mmoja ambaye ameshafanya kazi muziki Afrika Magharibi.Sidhani kama kuna cha kushangaza Biashara ni matangazo,hata hao walioingia mkataba wanataka kazi yao ijulikane,!!!
 

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
3,284
Points
2,000

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
3,284 2,000
Wakuu tuongee kidogo tunajua fika dili za matangazo zina vigezo vingi mpaka kuzipata. Kigezo kimojawapo ni kuhusianisha product na balozi wa product.
Mfano tunategemea dili ya mapishi au chakula Shilole awe na nafasi kubwa kuipata. Au dili ya ishu za corporate ni rahisi Vanessa Mdee kuipata kuliko Msaga Sumu.

Tumeshtushwa kidogo kuona dili ya kampuni ya kubahatisha hususani mchezo wa soka anapewa Diamond ambae hajui ata kupiga danadana na nimeskia jamaa kakunja pesa ndefu.

Kwa uelewa wangu mdogo wa mambo ya kuuza image nilitegemea Kiba ndio angechukua mchongo sababu anafanania na product inayoenda kutangazwa. Sababu kiba ni mwanamuziki lakini pia ni mwanamichezo tena amecheza soka mpaka ngazi ya ligi kuu.
Sasa nimebaki najiuliza Kiba anakwama wapi? Dili kama hizi hana watu wazuri wa kumuuza awe anazipata? Hivi baada ya ile dili ya tembo Ali kiba ameshawai kupata dili gani ya ubalozi? Anakwama wapi mshikaji?
Kila mțu hula kwa urefu wa kamba yake
 

Goodluck Mchika

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2018
Messages
641
Points
500

Goodluck Mchika

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2018
641 500
WENGI HILI JUKWAAA NI KAMA WATOTO WANAONZA KUPEVUKA, JUST DAILY KUMZUNGUMZIA KIBA KWA UPUUZI ULITAKIWA UJIULIZE ni kazi ngapi umekosa huku unaziweza na kupewa mwingine ambaye ajawahi kuonekana anafanya RIZIKI ZA WATU usizigeuze TOPIC we kijana Kwa nini wasichukue wacheza mpira wamejaa bongo
 

sonofobia

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2015
Messages
351
Points
500

sonofobia

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2015
351 500
WENGI HILI JUKWAAA NI KAMA WATOTO WANAONZA KUPEVUKA, JUST DAILY KUMZUNGUMZIA KIBA KWA UPUUZI ULITAKIWA UJIULIZE ni kazi ngapi umekosa huku unaziweza na kupewa mwingine ambaye ajawahi kuonekana anafanya RIZIKI ZA WATU usizigeuze TOPIC we kijana Kwa nini wasichukue wacheza mpira wamejaa bongo
Povu kama lote mkuu
 

Chige

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2008
Messages
9,076
Points
2,000

Chige

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2008
9,076 2,000
mbona ujashangaa hawajapewa wachezaji wa simba,yanga azam ama taifa stars akapewa diamond ambaye si mchezaji

mshangao wako ni wa kipumbavu
Sasa hao wana influence gani ukiwalinganisha na mtu kama Kiba?! Unampa vipi dili mtu ambae following yake Instagram haifiki hata 500K wakati biashara hivi sasa imehamia Instagram?!
 

Forum statistics

Threads 1,378,775
Members 525,187
Posts 33,724,153
Top