Kiapo cha urais kisivyo thamani! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiapo cha urais kisivyo thamani!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sijali, Nov 11, 2010.

  1. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,979
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Kwa nini rais anaapishwa Tanzania?
    Miye naona ni kupoteza wakati tu, na ni kutekeleza 'routine' tu. Maana ya kiapo ni kuwa pindi rais anapokiuka hicho alichokiapa, mahakama itakuwa na dalili. Pia, mwananchi yeyote anaweza kumburuza mahakamani akiashiria ahadi ya kiapo aliyoichukua kama 'kithibitisho'
    Hebu oanisha maana hiyo na yanayotokea Tanzania. Kwanza, siamini hata huyo rais mwenyewe anapoapa yuko serious. Hii ni kwa sababu tumeona ukiukaji wa mara kwa mara, tena kwa kusudi na dhereu, wa katiba yetu, na hakuna lolote linalotokea. Sasa nasema, si afadhali mkatupumzisha na 'show' hii na in the process tukaokoa mamilioni ya fedha yanayotumika bila sababu yeyote ya maana?
     
Loading...