khs tanesco

vjs1

vjs1

Member
Joined
Jun 20, 2019
Messages
21
Points
45
vjs1

vjs1

Member
Joined Jun 20, 2019
21 45
Habari zenu wandugu..Naomba kuwekwa sawa kidogo ktk hili...Tanesco wameniita nikafanye Usaili ila baadhi ya watu wanasema tanesco n warasimu kazi zao wanapeana tu wenyewe ht nikienda kufanya lkn watu wao wameshawapanga tyr ,je kuna ukwel wwt khs ili ndugu zangu..Mwenye kufahamu anipe mrejeSho.
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,114
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,114 2,000
Habari zenu wandugu..Naomba kuweka sawa kidogo ktk hili...Tanesco wameniita nikafanye Usaili ila baadhi ya watu wanasema tanesco n warasimu kazi zao wanapeana tu wenyewe ht nikienda kufanya lkn watu wao wameshawapanga tyr ,je kuna ukwel wwt khs ili ndugu zangu..Mwenye kufahamu anipe mrejeSho.
Kabla ya kukushaur tupime kwanza umbali kutoka ulipo sasa na huko ulipoitwa kwenda kufanya interview?
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
11,162
Points
2,000
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
11,162 2,000
Umeshafail mpaka hapo kutokana na hiyo dhana uliyoibeba kichwani kuwa watu wanaopata kazi tanesco wanabebwa
 
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined
May 28, 2014
Messages
67
Points
95
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined May 28, 2014
67 95
Habari zenu wandugu..Naomba kuweka sawa kidogo ktk hili...Tanesco wameniita nikafanye Usaili ila baadhi ya watu wanasema tanesco n warasimu kazi zao wanapeana tu wenyewe ht nikienda kufanya lkn watu wao wameshawapanga tyr ,je kuna ukwel wwt khs ili ndugu zangu..Mwenye kufahamu anipe mrejeSho.
Unaomba kuweka sawa?
 
vjs1

vjs1

Member
Joined
Jun 20, 2019
Messages
21
Points
45
vjs1

vjs1

Member
Joined Jun 20, 2019
21 45
Umeshafail mpaka hapo kutokana na hiyo dhana uliyoibeba kichwani kuwa watu wanaopata kazi tanesco wanabebwa
nimeulizwa tu mdau,,maana watu ambao niko karibu nao nasikia wakisema hayo maneno ndy maana nikasema ngoja niulize kwa wenzangu huku kama pana ukweli juu ya hilo
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
11,162
Points
2,000
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
11,162 2,000
nimeulizwa tu mdau,,maana watu ambao niko karibu nao nasikia wakisema hayo maneno ndy maana nikasema ngoja niulize kwa wenzangu huku kama pana ukweli juu ya hilo
Hutakiwi hata kuuliza....wewe nenda kafanye interview sio kuhoji hivi tanesco huwa kuna kubebana ....sasa mwanzoni ulipokua una omba maombi hukujua hukujilidhisha kujua hilo kabla hujatuma? Sahivi umeitwa unaanza kujipa maswali na majibu sumu ya kwanza ya kujikosesha kazi na ndiyo vijana wengi wanafail kupata ajira kwa sababu hii
 
XaviMessIniesta

XaviMessIniesta

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Messages
2,100
Points
2,000
XaviMessIniesta

XaviMessIniesta

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2017
2,100 2,000
ungewauliza waliokuambia
 
mwakajingatky

mwakajingatky

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2018
Messages
457
Points
1,000
mwakajingatky

mwakajingatky

JF-Expert Member
Joined May 30, 2018
457 1,000
Uandishi huo?,kuwa mtulivu unapoandika mkuu...
 
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined
May 28, 2014
Messages
67
Points
95
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined May 28, 2014
67 95
Nenda kajaribu bahati yako.. Tanga mbona karibu tu hapo..
Jaman watu wa TANESCO mmetupigia simu kuwa usaili wa kwanza ulifutwa inatakiwa tuje kurudia kesho tar 13 July 2019. Venue mkasema mtatuambia kwa meseji, sasa cha ajabu mpaka muda huu hakuna meseji yoyote kuonesha hiyo venue na muda mlisema saa moja na nusu asubuhi. Kama hili jambo ni gumu kwenu wapeni watu wa UTUMISHI wawasaidie.
 
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined
May 28, 2014
Messages
67
Points
95
G

GRAPHICS DESIGN

Member
Joined May 28, 2014
67 95
Jaman watu wa TANESCO mmetupigia simu kuwa usaili wa kwanza ulifutwa inatakiwa tuje kurudia kesho tar 13 July 2019. Venue mkasema mtatuambia kwa meseji, sasa cha ajabu mpaka muda huu hakuna meseji yoyote kuonesha hiyo venue na muda mlisema saa moja na nusu asubuhi. Kama hili jambo ni gumu kwenu wapeni watu wa UTUMISHI wawasaidie.
Tatizo venue hatujui
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
5,864
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
5,864 1,995
Kuna dogo aliomba kujitolea bure kisa haji ongezee uzoefu baada ya nafasi kutangazwa sasa kilicho tokea ndio boss mpaka wa supervisor wa aliyetangaza hiyo nafasi nitasimulia kesho ilikuwaje
 

Forum statistics

Threads 1,334,785
Members 512,099
Posts 32,486,876
Top