Khamis Kagasheki: Ukiona mtu anasema mimi, mimi, mimi, mimi utambue kuwa mtu huyo sie yeye

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Jun 12, 2012
4,568
2,000
Screenshot_2017-09-25-11-47-32.png
 

CaptainDunga

JF-Expert Member
Jul 17, 2009
1,559
2,000
Mimi ndo nimejenga shule za kata ,mimi ndo nakubalika kuliko wote ccm, Mimi ndo nilishinda urais nikaibiwa kura, hahaha lowasa bwana
Ukichoka Mimi .....Mimi.....Mimi......unahamia kwenye yangu........yangu.......yangu....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom