Kha! Kaachiwa Huru!!!!!


Shukuru

Shukuru

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2007
Messages
751
Likes
7
Points
0
Shukuru

Shukuru

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2007
751 7 0
JAJI: Nakuhukumu kwa kukutwa na mitambo ya kutengenezea gongo.

MTUHUMIWA:Lakini ni mitambo tu siyo gongo mheshimiwa!

JAJI:Hicho ni kithibiti tosha kabisa.

MTUHUMIWA:Basi nihukumiwe kwa kosa la kubaka.

JAJI:Kumbe ulibaka pia?

MTUHUMIWA:Hapana ila hapa ninacho pia kifaa kinachotumika wakati wa kubaka akimaanisha[uume].

JAJI:Basi upo huru.




Kwi Kwi Kwi..
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
516
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 516 280
ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha kweli hii kali !!!!!
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,400
Likes
5,784
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,400 5,784 280
Hahahhaa kabisa kabisa...kwa mtaji huoo lazima iwe huru
 
Typical

Typical

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
269
Likes
28
Points
45
Typical

Typical

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
269 28 45
kwi kwi kwi!!!
hiyo kiboko.Hakimu hoi
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
heee hehehe haya bwana hii sasa kali
 
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2007
Messages
704
Likes
4
Points
0
Kuntakinte

Kuntakinte

JF-Expert Member
Joined May 26, 2007
704 4 0
JAJI: Nakuhukumu kwa kukutwa na mitambo ya kutengenezea gongo.

MTUHUMIWA:Lakini ni mitambo tu siyo gongo mheshimiwa!

JAJI:Hicho ni kithibiti tosha kabisa.

MTUHUMIWA:Basi nihukumiwe kwa kosa la kubaka.

JAJI:Kumbe ulibaka pia?

MTUHUMIWA:Hapana ila hapa ninacho pia kifaa kinachotumika wakati wa kubaka akimaanisha[uume].

JAJI:Basi upo huru.




Kwi Kwi Kwi..
HA HA HA HA HA HA, MWANA KWELI NOMAAAAAAAA
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,273
Likes
2,796
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,273 2,796 280
what an intelligent analogy

kazi kwa jaji na mahakama kwi kwi kwi kwi!!!!
 
Kamende

Kamende

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2008
Messages
415
Likes
6
Points
0
Kamende

Kamende

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2008
415 6 0
Tihi tihi tehe tehe tehe taha!!!!!!!!!!!
IIIIIIIIIIIIIII aa aa aaaaah aaaaah ah !!!

Mbavu zangu weeeee!!

Well. hakimu alimwachia kwa kuwa alitoa kichekesho bab kubwa? au Kwa kuwa alitoa hoja yenye afya ama kutokana na ukweli kuwa hakushiriki biashara ya gongo?

Nnhii nhi nhi nhi!!!!!!!! eeh
 
green29

green29

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
312
Likes
33
Points
35
green29

green29

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
312 33 35
Tihi tihi tehe tehe tehe taha!!!!!!!!!!!
IIIIIIIIIIIIIII aa aa aaaaah aaaaah ah !!!

Mbavu zangu weeeee!!

Well. hakimu alimwachia kwa kuwa alitoa kichekesho bab kubwa? au Kwa kuwa alitoa hoja yenye afya ama kutokana na ukweli kuwa hakushiriki biashara ya gongo?

Nnhii nhi nhi nhi!!!!!!!! eeh
HApo ilikuwa ngumu maaana kama mshitakiwa angepatikana na kosa la kubaka basi hapo watu wengi wangekuwa washitakiwa ghafla maana natumaini hata bwana hakimu alikuwa na kifaa chake cha kuharibia. mtuhumiwa alitumia logic kujitetea
 
Shukuru

Shukuru

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2007
Messages
751
Likes
7
Points
0
Shukuru

Shukuru

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2007
751 7 0
Tihi tihi tehe tehe tehe taha!!!!!!!!!!!
IIIIIIIIIIIIIII aa aa aaaaah aaaaah ah !!!

Mbavu zangu weeeee!!

Well. hakimu alimwachia kwa kuwa alitoa kichekesho bab kubwa? au Kwa kuwa alitoa hoja yenye afya ama kutokana na ukweli kuwa hakushiriki biashara ya gongo?

Nnhii nhi nhi nhi!!!!!!!! eeh
teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh! ooh!

jamaa ni kwmba hakukamatwa na Gongo.
 
Shukuru

Shukuru

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2007
Messages
751
Likes
7
Points
0
Shukuru

Shukuru

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2007
751 7 0
HApo ilikuwa ngumu maaana kama mshitakiwa angepatikana na kosa la kubaka basi hapo watu wengi wangekuwa washitakiwa ghafla maana natumaini hata bwana hakimu alikuwa na kifaa chake cha kuharibia. mtuhumiwa alitumia logic kujitetea
hiyo ndio hadisi....
 
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
12,791
Likes
4,362
Points
280
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
12,791 4,362 280
mwanzoni kulikiwa na nondo kweli!
 

Forum statistics

Threads 1,215,759
Members 463,405
Posts 28,558,727