Kesi za kusingiziwa uhujumu uchumi na uchochezi sasa zimefika mwisho, Marekani mkombozi amefika Tanzania

Chifyono

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2017
Messages
674
Points
1,000

Chifyono

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2017
674 1,000
Habari wakuu,

Awamu hii ya tano inayoongozwa na Magufuli imekuwa ikiwakamata raia wanaopinga maovu yanayofanywa na utawala huu wa kidikteta na kuwaweka ndani kisha kufunguliwa kesi za uchochozi na uhujumu uchumi

Kwa sasa watanzania wanyonge waliobambikiwa kesi hizo za uhaini baada ya kupigania demokrasia hapa nchini kwa sasa mkombozi wao amefika

Matukio ya utekaji, kesi za uhujumu uchumi, kupotezwa kimyakimya, na kuuliwa kwa wapinzani wa nchi hii sasa yanaenda kuwa historia, baba wa dunia anayejua kunyoosha nchi na serikali kandamizi kwa wananci wake amesikia kilio chetu watanzania na anakuja...karibu marekani, karibu Trump Tanzania.

Erick kabendela, Tito magoti na wengine wengi kwa sasa tujiandae kurudi uraiani jiwe hana option zaidi ya kuwafutia kesi ili kuinusuru nchi

Karibu sana Marekani, njoo uninyosheeee Jiwe
 

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
15,002
Points
2,000

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
15,002 2,000
Sidhani kama unaelewa kinachoendelea kwenye ulimwengu wa siasa za kiulimwengu! Na kukumbusha tu Tanzania tunafuata Katiba yetu ya nchi kama Taifa, sheria tulizojiwekea kanuni na Tamaduni zetu.
 

Mpinzire

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
2,037
Points
2,000

Mpinzire

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
2,037 2,000
Najaribu kutafakari kama vikwazo inavyotishia US kwa Tanzania vinaweza kuwanusuru ao watu wako unawapigia upatu! Au unafikiri Waziri wa mambo ya nje anaweza kunyimwa visa yakuingia USA?
 

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
21,798
Points
2,000

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
21,798 2,000
Kwanini ishindikane?

Mbona majuzi waziri wa mambo ya nje wa Iran amenyimwa visa kuingia USA?
Najaribu kutafakari kama vikwazo inavyotishia US kwa Tanzania vinaweza kuwanusuru ao watu wako unawapigia upatu! Au unafikiri Waziri wa mambo ya nje anaweza kunyimwa visa yakuingia USA?
dodge
 

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
26,539
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
26,539 2,000
Sidhani kama unaelewa kinachoendelea kwenye ulimwengu wa siasa za kiulimwengu! Na kukumbusha tu Tanzania tunafuata Katiba yetu ya nchi kama Taifa, sheria tulizojiwekea kanuni na Tamaduni zetu.
Hakuna sheria za kiongozi wa nchi kuonea wanaomkosoa, na kunajisi chaguzi za nchi kwa manufaa ya chama na genge lake.
 

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
17,563
Points
2,000

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
17,563 2,000
Najaribu kutafakari kama vikwazo inavyotishia US kwa Tanzania vinaweza kuwanusuru ao watu wako unawapigia upatu! Au unafikiri Waziri wa mambo ya nje anaweza kunyimwa visa yakuingia USA?
..na UNYAMA unaofanywa na serikali ya CCM haiwezi kuisha bila key ppl in the govt kuguswa na vikwazo vya MABEBERU.
 

Forum statistics

Threads 1,391,784
Members 528,461
Posts 34,088,923
Top