Kesi yakuzuia kuzimwa mitambo ya analogy na Kuhamia digital Kenya inaendela Citizen

mujungu

Senior Member
Nov 1, 2010
137
225
Tanzania tuko digitali lakini hapa tuliwahi sana, kwani picha inavunjika vunjika ile mbaya hadi nashindwa sikiliza hoja vizuri. Hoja muhimu ya wakili wa utetezi ni haki ya kikatiba ya kupata habari. Kwa hili TZ haki hii ya kikatiba ilikanyagwa. Ving'amuzi havijatulia kabisa , picha zinavunjika kwelikweli sijui mikoa mingine , kwa Arusha ni kero.
 

KIM JONG

JF-Expert Member
Jun 11, 2013
214
225
mujungu sijakupata vizuri. Naona kama umeunganisha vitu 2. Kuna kesi na pia kuna ubora wa Picha. Hebu tupe update ya kesi kwanza.
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom