Kesi ya ugaidi na uhujumu uchumi inayomkabili Freeman Mbowe na wenzake kuanza kusikilizwa Ijumaa na Jaji Mustapha Siyani

Kamanda Asiyechoka

JF-Expert Member
Sep 13, 2020
1,328
2,000
Kesi Na.16/2021, Makosa ya Uhujumu Uchumi yenye mashtaka ya Ugaidi ndani yake inayomkabili mwenyekiti @freemanmbowetz na wenzake 3, itaanza kusikilizwa Ijumaa ya wiki hii, katika Mahakama Kuu, Division ya Uhujumu Uchumi na Rushwa. Kesi hiyo, itasikilizwa na Jaji Mustapha Siyani.

IMG_20210908_184821.jpg
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
43,077
2,000
Ule usemi: "Kanzu mpya, Shehe yule yule", si ajabu ukawa na nafasi yake hapa.

Tumefanikiwa kumkataa Jaji, lakini mwenye Mamlaka au Wajibu wa kupanga Majaji je?

Kama atatenda haki, tutamshukuru, ila kuondoa yote haya, Katiba Mpya pekee ndio suluhisho.

Sina imani na Serikali, Bunge wala Mahakama, bali nina imani na Mungu alie juu.
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
7,740
2,000
Muhimu mshtakiwa awe na amani na jaji atimize majukumu yake kwa kufuata sheria, sio maoni yake binafsi.
 

mdudu

JF-Expert Member
Feb 6, 2014
5,063
2,000
Ule usemi: "Kanzu mpya, Shehe yule yule", si ajabu ukawa na nafasi yake hapa.

Tumefanikiwa kumkataa Jaji, lakini mwenye Mamlaka au Wajibu wa kupanga Majaji je?

Kama atatenda haki, tutamshukuru, ila kuondoa yote haya, Katiba Mpya pekee ndio suluhisho.

Sina imani na Serikali, Bunge wala Mahakama, bali nina imani na Mungu alie juNyan
Poli jipya Nyani walewale.
 

Sumve 2015

JF-Expert Member
Jun 16, 2013
3,811
2,000
Ule usemi: "Kanzu mpya, Shehe yule yule", si ajabu ukawa na nafasi yake hapa.

Tumefanikiwa kumkataa Jaji, lakini mwenye Mamlaka au Wajibu wa kupanga Majaji je?

Kama atatenda haki, tutamshukuru, ila kuondoa yote haya, Katiba Mpya pekee ndio suluhisho.

Sina imani na Serikali, Bunge wala Mahakama, bali nina imani na Mungu alie juu.
Hama nchi.
 

Vesuvius

JF-Expert Member
Jun 27, 2021
444
1,000
Ule usemi: "Kanzu mpya, Shehe yule yule", si ajabu ukawa na nafasi yake hapa.

Tumefanikiwa kumkataa Jaji, lakini mwenye Mamlaka au Wajibu wa kupanga Majaji je?

Kama atatenda haki, tutamshukuru, ila kuondoa yote haya, Katiba Mpya pekee ndio suluhisho.

Sina imani na Serikali, Bunge wala Mahakama, bali nina imani na Mungu alie juu.
Ombeni ajitoe kama inaruhusiwa kukataa majaji mfululizo na mpendekeze mlie na imani nae.
 

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Feb 12, 2008
7,155
2,000
Ule usemi: "Kanzu mpya, Shehe yule yule", si ajabu ukawa na nafasi yake hapa.

Tumefanikiwa kumkataa Jaji, lakini mwenye Mamlaka au Wajibu wa kupanga Majaji je?

Kama atatenda haki, tutamshukuru, ila kuondoa yote haya, Katiba Mpya pekee ndio suluhisho.

Sina imani na Serikali, Bunge wala Mahakama, bali nina imani na Mungu alie juu.
Inapo fika mahali wananchi wana tilia shaka vyombo vya kutoa haki, kun kuwa na giza zito mbele. Hivi kweli mahakama imekubali kupakwa matope? Kisa kukinda serikali dhalimu?
Basi Mungu atakwenda kutupa haki
 

Tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
42,981
2,000
Kesi Na.16/2021, Makosa ya Uhujumu Uchumi yenye mashtaka ya Ugaidi ndani yake inayomkabili mwenyekiti @freemanmbowetz na wenzake 3, itaanza kusikilizwa Ijumaa ya wiki hii, katika Mahakama Kuu, Division ya Uhujumu Uchumi na Rushwa. Kesi hiyo, itasikilizwa na Jaji Mustapha Siyani.

View attachment 1929484

Hakuna kesi hapo, bali majizi ya kura yanaogopa katiba mpya., hivyo wanatumia mahakama zisizo huru kukomoa wanaotaka katiba mpya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom