Kesi ya Uchaguzi Tandahimba ni Leo: Watu wanaelekea mahakamani hapa Mtwara Mjini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Uchaguzi Tandahimba ni Leo: Watu wanaelekea mahakamani hapa Mtwara Mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pasco_jr_ngumi, Jun 11, 2012.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,804
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wacha nisogeee kuona hii mechi ya CCM na mkewe CUF
     
  2. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa kutukumbusha, endelea kutupa updates, pamoja na kwamba mke hawezi kumshinda mume mahakamani, mara nyingi kesi kama hizi hurudishwa kwenye familia.
     
  3. m

    mvunjamiwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tujuze kaka.
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Tunasubiri hukumu tuwe tayari kukubali maamuzi yoyote ya mahakama tusiwe kama jamaa zetu wa Arusha.
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    tatizo sio kukubali Ritz tatizo ni garama za kurudia uchaguzi ni hasara kwa taifa
    zingejengwa shule,zahanati kibao kuliko kurudia uchaguzi
    kama kusingekuwa na uchakachuaji na demokrasia ya kweli hakuna mtu angepoteza muda mahakamani

     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,829
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    Mkuu ritz hiyo lazima irudishwe nyumbani mje kuimaliza kifamilia watoto wasije wakaumia
     
  7. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasikia mke kambania mmewe, kwa hiyo piga ua ni talaka tu. MTAFUTENI BABA PAROKO ASULUHISHE HII KESI YA NDOA. UNYUMBA UNATAABU KWELIKWELI
     
  8. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kesi za ndoa kiislamu huwa zinaamuliwa kwenye mahakama ya kadhi,naamini wamezingatia hilo
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,697
    Likes Received: 28,609
    Trophy Points: 280
    Una jamaa ako arusha kumbe?


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  10. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 846
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ritz,Hukumu ya Mahakama inakubalika japo kila upande una haki ya kukata rufaa Mahakama ya juu kama kuna sababu za kufanya hivyo.Lakini kwa kesi moja ya ubunge huko Arusha hata ukiisoma kesho utaona kuwa Jaji alikuwa akitimiza maelekezo,na waliomwelekeza walishajitaja hadharani,RC na JK.
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,934
    Likes Received: 9,795
    Trophy Points: 280
    uchakachuaji hauto kubalika.
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Mkuu, Ghaiama ya kunyimwa haki ni kubwa kubwa kuliko hayo unayoyafikiri!
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,934
    Likes Received: 9,795
    Trophy Points: 280
    Kesi za kwenye ndoa,hukumu ritz na katiba mpya mnaijua. Kwa hii wala msihofu mmeshinda,huyo ni mke wenu hana ujanja.
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Mkuu, hiyo ndoa mbona sio ya kikristu!
     
  15. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hii ndoa ilifungwa kwa mkuu wa wilaya ndiyo wamekwenda mahakamani na siyo kwa Padri wala mahakama ya kadhi.
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    sawa mkuu nimeandika hapo
    kama kusingekuwa na uchakachuaji na demokrasia ya kweli hakuna mtu angepoteza muda mahakamani
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    endelea kutujuza yanayojiri mkuiu
     
  18. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu Ngoiva, hapa baba Paroko haoni ndani, ni Mufti peke yake anaweza kusawazisha swala.
     
  19. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,633
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    ha ha ha..jf raha kweli
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,934
    Likes Received: 9,795
    Trophy Points: 280
    Hii ndoa imeoishia wapi?
     
Loading...