Kesi ya rada kuunguruma kesho.............


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,716
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,716 280
Gazeti la Majira limetuhabarisha ya kuwa ile kesi ya radar itaanza kusikilizwa kesho jijini London uingereza............Na hii itakuwa ni mara ya kwanza kwa kesi hiyo kutajwa mahakamani hapo................
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Je Vijisenti anaenda kuhudhuria?
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Hiyo Kesi huko UK itaisha kimya kimya kwa faida ya maslahi ya UK. Ndio Maaana BAE walikubali kulipa fine. I can feel that lazima system ya kule iliwahakikishia kuwa the whole truth wont be uncovered.

Serikali ya UK ilibidi ifute kesi kama hii ya rushwa ya BAE kuuzia vifaa UAE. UAE kujua kuna watoto wa wafalme walihusika walitishia kusitsha mikatabaya kunuanua silaha UK. Kesi hiyo nao ilipotea. So hata Waingereza mbele ya maslahi yao wanapindisha mambo
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,716
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,716 280
Hiyo Kesi huko UK itaisha kimya kimya kwa faida ya maslahi ya UK. Ndio Maaana BAE walikubali kulipa fine. I can feel that lazima system ya kule iliwahakikishia kuwa the whole truth wont be uncovered.

Serikali ya UK ilibidi ifute kesi kama hii ya rushwa ya BAE kuuzia vifaa UAE. UAE kujua kuna watoto wa wafalme walihusika walitishia kusitsha mikatabaya kunuanua silaha UK. Kesi hiyo nao ilipotea. So hata Waingereza mbele ya maslahi yao wanapindisha mambo
Ni kweli na ndiyo maana watuhumiwa wakuu hapa nchini kama Chenge, Scotland Yard yawaita ni mashahidi.....how comes thieves were sheathed with the witness titular?
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Ni kweli na ndiyo maana watuhumiwa wakuu hapa nchini kama Chenge, Scotland Yard yawaita ni mashahidi.....how comes thieves were sheathed with the witness titular?
Kuna yule mama alikuwa waziri alijiuzuru kwa kashfa hii lakini utashangaaa watanzania wenzetu waliopo huko UK hawajawai hata kuonyesha kukerwa na hili jambo walau kuandamana. People are busy opening matawi ya vyama Nje.

Nadhani hii kasumba ya kufungua matawi ya vyama nje ni kujaribu ku neutralise pressure ya watanzania wa nje. Na wanafanikiwa

Bado Tuna kesi Prof Costa Mahalu ya Ubalozi wa Italy sijui nayo vipi.??????

Nadhani itakuwa vizuri wanasheria watuwekee thread ya list and status ya kesi kubwa za UFISADI na status zake todate
 
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
3,066
Likes
995
Points
280
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
3,066 995 280
Ciku hizi wazungu nao wasanii, hamna kitu
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,716
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,716 280
Ciku hizi wazungu nao wasanii, hamna kitu
I totally agree with this view.................
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,582
Likes
3,136
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,582 3,136 280
Kuna yule mama alikuwa waziri alijiuzuru kwa kashfa hii lakini utashangaaa watanzania wenzetu waliopo huko UK hawajawai hata kuonyesha kukerwa na hili jambo walau kuandamana. People are busy opening matawi ya vyama Nje.

Nadhani hii kasumba ya kufungua matawi ya vyama nje ni kujaribu ku neutralise pressure ya watanzania wa nje. Na wanafanikiwa

Bado Tuna kesi Prof Costa Mahalu ya Ubalozi wa Italy sijui nayo vipi.??????

Nadhani itakuwa vizuri wanasheria watuwekee thread ya list and status ya kesi kubwa za UFISADI na status zake todate
Kakak una habari? hii ilishaisha sikunyingi, kilicho baki ni mahalu tu kudai fidia.
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Kakak una habari? hii ilishaisha sikunyingi, kilicho baki ni mahalu tu kudai fidia.
Please kibanga kuwa serious iliishaje ?
Naona hata Liyumba naye JK atamjajirisha zaidi kwa fidia.

Kweli Tanzania kazi ipo
 

Forum statistics

Threads 1,238,425
Members 475,954
Posts 29,319,891