Kesi ya rada kuunguruma kesho.............


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Gazeti la majira limetupasha ya kuwa ile kesi ya ufisadi wa rada yetu ya kijeshi kuanza kunguruma kwa mara ya kwanza uingereza kesho...................
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,481
Likes
416
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,481 416 180
Wamtie pingu chenge na kumpeleka huko UK akajibu ufisadi wake, wapumabvu kama wakina Chenge ndio tuiotaka hata kuwaona katika hii nchi yetu iliyonzuri lakini inaharibiwa na washenzi wasio kuwa na hata aibu kwa Taifa. Bora wamfunge jela na ufunguo utupwe baharini asitoke tena hatumtaki tena Pumbafu sana huyo. wametuuibia sana kodi zetu.:redfaces:
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Jeykey alishamsamehe na atakachokifanya ni kutokupeleka mashtaka na uwakilishi ili Tanzania ionekane iliridhika na bei
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Mwendo mdundo na mbio zake kuupata uwazili naona zitakoma soon
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,142
Likes
500
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,142 500 280
Gazeti la majira limetupasha ya kuwa ile kesi ya ufisadi wa rada yetu ya kijeshi kuanza kunguruma kwa mara ya kwanza uingereza kesho...................

Vipi matambo ya Mhs Chenge na uongo wa TAKUKURU. Ukibeba kapu la samaki waliooza utanuka.
Hawa jamaa si waombe msamaa kwa wananchi wa Tanzania walio wadanganya. Huyo Boss aliye toa wrong imformation ajiuzuru. AIBU TUPU.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Wamtie pingu chenge na kumpeleka huko UK akajibu ufisadi wake, wapumabvu kama wakina Chenge ndio tuiotaka hata kuwaona katika hii nchi yetu iliyonzuri lakini inaharibiwa na washenzi wasio kuwa na hata aibu kwa Taifa. Bora wamfunge jela na ufunguo utupwe baharini asitoke tena hatumtaki tena Pumbafu sana huyo. wametuuibia sana kodi zetu.:redfaces:
We all pray for justice to take place......................
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Jeykey alishamsamehe na atakachokifanya ni kutokupeleka mashtaka na uwakilishi ili Tanzania ionekane iliridhika na bei
Kama waliridhika na bei sasa ile bakshishi kutoka UK waliokuwa waimezea mate inatoka wapi kama siyo bei ilichakachuliwa kubeba ulaji wa jamaa fulani fulani tu..............
 
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2010
Messages
2,054
Likes
766
Points
280
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2010
2,054 766 280
Kama waliridhika na bei sasa ile bakshishi kutoka UK waliokuwa waimezea mate inatoka wapi kama siyo bei ilichakachuliwa kubeba ulaji wa jamaa fulani fulani tu..............
Kizunguzungu kikubwa hiki; kwamba walioibiwa (TZ) wanasema dili lilikuwa safi tu huku mwizi (BAE) anabanwa na ndugu yake (SFO) kurekebisha dhulma hiyo halafu wanaosemekana kuibiwa wanadai kufuatilia mkwanja unaotaka kurejeshwa ili ufikishwe serikalini kunakohusika(rejea kauli ya Membe). Mwe, muwage na soni japo kidogo! Kama kuna vitu vilivyoiaibisha serikali ya TZ sijui kama kuna kinachozidi suala hili. Basi tu, jamaa wenyewe wana sura za mpingo.
 
Valid_Options

Valid_Options

Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
43
Likes
0
Points
0
Valid_Options

Valid_Options

Member
Joined Nov 13, 2010
43 0 0
Hii ndio nchi ya wajinga wanaodanganyika bila kuchukua hatua yoyote sasa deali kama hizi Takukuru walisafisha chenge mapemaaaa
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Hiyo Kesi huko UK itaisha kimya kimya kwa faida ya maslahi ya UK. Ndio Maaana BAE walikubali kulipa fine. I can feel that lazima system ya kule iliwahakikishia kuwa the whole truth wont be uncovered.

Serikali ya UK ilibidi ifute kesi kama hii ya rushwa ya BAE kuuzia vifaa UAE. UAE kujua kuna watoto wa wafalme walihusika walitishia kusitsha mikatabaya kunuanua silaha UK. Kesi hiyo nao ilipotea. So hata Waingereza mbele ya maslahi yao wanapindisha mambo
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Taarifa zilisema itasikilizwa Southwark Crown Court. Kwahiyo inaweza kuwepo kwenye list ya kesho! Link hapo chini...

CourtServe Information Centre
Tufuatilie kesho kujua what really happened...........................Haswa kama Chenge ni shahidi au mtuhumiwa.........
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,943
Likes
231
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,943 231 160
Just imagine Chenge ndio angekuwa spika huku kesi inaendelea.
CCM imekosa aibu!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,936
Members 475,327
Posts 29,273,657