Kesi ya Mramba, Yona kuendelea kusikilizwa leo........ | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Mramba, Yona kuendelea kusikilizwa leo........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutashubanyuma, Nov 23, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 85,903
    Likes Received: 62,102
    Trophy Points: 280
    Gazeti la Nipashe linaripoti ya kuwa kesi ya Basili Pesambili Mramba na wenzake itaendelea kusikilizwa leo hii.......................Hii ni kesi ya kutoa zabuni kwa kampuni ya kuhakiki dhahabu bila ya kufuata sheria ya manunuzi ya huduma za umma.......
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hakutokuwa na jipya ktk kesi hii ndugu yangu.
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 85,903
    Likes Received: 62,102
    Trophy Points: 280
    Usishangae mtu akifungwa hapo....................
     
Loading...