Kesi ya mke wa karamagi


Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2008
Messages
974
Likes
11
Points
35
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2008
974 11 35
Kesi ya wizi wa mkufu na simu ya mkononi iliyokuwa ikimkabili mke wa aliyekuwa Waziri wa Nishati na Madini Naziri Karamagi, Nadia imeyeyuka baada ya Mahakama ya Hakimu mkazi Kisutu Jijini Dar es Salaam kuifutilia mbali.
Akitangaza kufutwa kwa kesi hiyo, hakimu Mkazi wa Mahakama hiyo John Msafiri alisema, Mahakama yake imefikia hatua hiyo baada ya mlalamikaji Bi. Maselina Rweymamu kuiomba mahakama ifute shitaka hilo...“Mlalamikaji aliwasilisha hati ya kuiomba mahakama kukufutia kesi, kwa hiyo tunakueleza kuwa kesi yako imefutwa subiri taratibu zingine za kimahakama utakazotakiwa kufuata,” Msafiri alimweleza Nadia .

Awali, mwendesha mashtaka wa Polisi Nassoro Sisiwayaa alidai mahakamani hapo kuwa, Bi. Rweymamu aliiomba mahakama hiyo kumfutia kesi Bi. Nadia ili wamalizane nje ya mahakama.

Mke wa Karamagi ambaye ni mzungu mwenye asili ya kirusi aliburuzwa kwa mara ya kwanza mahakamani hapo Juni 26, mwaka huu akikabiliwa na tuhuma za wizi.

Katika kesi hiyo ilidaiwa mahakamani hapo na mwendesha mashitaka wa Polisi Nassoro Sisiwayaa kuwa, Juni 17 mwaka huu saa 5 asubuhi maeneo ya Oysterbay Jijini Dar es Salaam Nadia aliiba mkufu wa dhahabu wenye thamani ya Sh.90,000 na simu ya mkononi yenye thamani ya Sh.155,000 mali ya Maselina.

Hata hivyo, Nadia ambaye ni meneja wa mgahawa Colossian uliopo Jijini Dar es Salaam alikana mashitaka hayo na kuachiwa kwa dhamana hadi jana kesi yake ilipofutwa.
 
Last edited:
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2008
Messages
974
Likes
11
Points
35
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2008
974 11 35
Kesi ya wizi wa mkufu na simu ya mkononi iliyokuwa ikimkabili mke wa aliyekuwa Waziri wa Nishati na Madini Naziri Karamagi, Nadia imeyeyuka baada ya Mahakama ya Hakimu mkazi Kisutu Jijini Dar es Salaam kuifutilia mbali.
Akitangaza kufutwa kwa kesi hiyo, hakimu Mkazi wa Mahakama hiyo John Msafiri alisema, Mahakama yake imefikia hatua hiyo baada ya mlalamikaji Bi. Maselina Rweymamu kuiomba mahakama ifute shitaka hilo...“Mlalamikaji aliwasilisha hati ya kuiomba mahakama kukufutia kesi, kwa hiyo tunakueleza kuwa kesi yako imefutwa subiri taratibu zingine za kimahakama utakazotakiwa kufuata,” Msafiri alimweleza Nadia .

Awali, mwendesha mashtaka wa Polisi Nassoro Sisiwayaa alidai mahakamani hapo kuwa, Bi. Rweymamu aliiomba mahakama hiyo kumfutia kesi Bi. Nadia ili wamalizane nje ya mahakama.

Mke wa Karamagi ambaye ni mzungu mwenye asili ya kirusi aliburuzwa kwa mara ya kwanza mahakamani hapo Juni 26, mwaka huu akikabiliwa na tuhuma za wizi.

Katika kesi hiyo ilidaiwa mahakamani hapo na mwendesha mashitaka wa Polisi Nassoro Sisiwayaa kuwa, Juni 17 mwaka huu saa 5 asubuhi maeneo ya Oysterbay Jijini Dar es Salaam Nadia aliiba mkufu wa dhahabu wenye thamani ya Sh.90,000 na simu ya mkononi yenye thamani ya Sh.155,000 mali ya Maselina.

Hata hivyo, Nadia ambaye ni meneja wa mgahawa Colossian uliopo Jijini Dar es Salaam alikana mashitaka hayo na kuachiwa kwa dhamana hadi jana kesi yake ilipofutwa.
kwa kawaida mlalamikaji ni shahidi namba moja na hana nguvu ya kufuta kesi.
hii inakuwaje wanaJF? je toka lini kesi ya jinai ikafanyiwa usuluhishi nje ya mahakama? je DPP ana taarifa na hili?
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Sasa huyo mlalamikaji kafuta kesi kwa sababu gani> Au alimsingizia mama wa watu!
 
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2008
Messages
974
Likes
11
Points
35
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2008
974 11 35
Sasa huyo mlalamikaji kafuta kesi kwa sababu gani> Au alimsingizia mama wa watu!
kisheria mlalamikaji hawezi kufuta kesi ya jinai hata siku moja ni DPP tu ndo mwenye mamlaka. mlalamikaji ni shahidi tu. toka lini shahidi akafuta kesi?
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
16
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 16 0
Jinai kivipi? kuna mtu aliwawa?
 
Kireka1980

Kireka1980

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2008
Messages
304
Likes
2
Points
35
Kireka1980

Kireka1980

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2008
304 2 35
kaka jinai sio kuuwa peke yake hata wizi ni jinai
 

Forum statistics

Threads 1,236,302
Members 475,050
Posts 29,253,375