Kesi ya million 900 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya million 900

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by beko, Feb 22, 2012.

  1. b

    beko Senior Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Naomba mwenye kumbu kumbu kuhusu ile kesi iliyokua inanguruma sana wakati wa Mrema kuhusu rushwa ya million 900 dhidi ya Mkapa na serikali yake iliishia wapi?
    Naomba mwenye kumbukumbu atujulishe

    natanguliza shukrani
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,154
    Likes Received: 2,406
    Trophy Points: 280
    Prof mbillinyi hii kitu ngoja wadau waje.
     
  3. M

    MADOTTO Member

    #3
    Sep 21, 2017
    Joined: Dec 15, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 40
    Mwenye kumbukumbu tunakusubili maana nimemwina Mrema analalamika Mahita alimbambikia kesi hii.
     
Loading...