Kesi ya Mbowe Novemba 4, 2021: Mrakibu Mwandamizi wa Jeshi la Polisi, Sebastian Madembwe atoa ushahidi. Kesi yaahirishwa hadi Novemba 5, 2021

mdukuzi

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
9,810
2,000
Haikuwa kazi yake- yeye alitakiwa kujibu swali moja tu- imesajiliwa au haijasajiliwa?
Sasa ni kazi ya Kibatala atajapokuwa anauomgoza ADAMOO
1.aje na usajili wa hiyo silaha
2. akane kuwa hajakamatwa na silaha
3. hajawahi kuiona wala haijui
4. au ni ya marehemu
Uko sahihi ila i guess atasema haijui wala hajakamatwa nayo biashara imeisha
 

my take

JF-Expert Member
Jul 28, 2015
241
1,000
Binafsi naona kama mawakil wa jamhuri ndio wamekua wakiwabwaga mawakili wa utetezi.hata pingamiz lao la jana kuhusu shahid wa jana kuwa batil pia lilionekana halina mashiko na hii ukiachilia mbali kesi ndogo walioshindwa vibaya sana.Japo wanajitahid kuuliza maswal ila naona kama wanacheza na jukwaa badala ya kutafuta point..
Tuwe wakweli, Jaji mwenyewe alikili kuwa utetezi walikuwa na hoja ila kwenye hukumu alitumia opinion yake siyo kufuata sheria.
 

mdukuzi

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
9,810
2,000
Haikuwa kazi yake- yeye alitakiwa kujibu swali moja tu- imesajiliwa au haijasajiliwa?
Sasa ni kazi ya Kibatala atajapokuwa anauomgoza ADAMOO
1.aje na usajili wa hiyo silaha
2. akane kuwa hajakamatwa na silaha
3. hajawahi kuiona wala haijui
4. au ni ya marehemu
Ingekutwa imesajiliwa kwa jina lake adamoo angekuwa na hali mbaya
 

comte

JF-Expert Member
Dec 11, 2011
4,704
2,000
Ingekutwa imesajiliwa kwa jina lake adamoo angekuwa na hali mbaya
bado ngoma ipo kwake- wanatakiwa waje na mkakatai wa kuinasua kutoka kwake- ila sioni kama kibatala ana akili na uwezo huo
 

mdukuzi

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
9,810
2,000
bado ngoma ipo kwake- wanatakiwa waje na mkakatai wa kuinanusua kutoka kwake- ila sioni kama kibatala ana akili na uwezo huo
So far hata junior advocate anachomoa labda jamhuri ilete ushahidi mwingine mzito huko mbele
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
25,999
2,000
Yule Mwanasheria wa Airtel bado kawatilia ngumu ama watamlazimisha atoe ushahidi ili wasimbambikizie kesi na yeye!

So far katika hao mashahidi 5 sijaona shahidi hata mmoja ambaye katoa ushahidi wake ambao umejitosheleza kiasi cha kuifanya mahakama ijiridhishe pasi na shaka mwamba Mbowe alitenda kosa alichilia mbali huo Ugaidi.

Karibia wote hao wameacha maswali mengi kwa Mahakama kuliko majibu, kuna gaps nyingi na sheria hazikufuatwa - kumbuka Mahakama inamtia mtu hatiani kwa kutumia Sheria na si porojo kama zile za muuza mbege na mwanasheria wa Tigo.
 

wa ukae

JF-Expert Member
Aug 11, 2008
2,111
2,000
Umeangalia na uzito wa silaha yenyewe kuhusu matumizi! Kwa kifupi ni silaha ya jikoni na risasi tatu! Za kutendea ugaidi! Yaani ukilipua risasi moja tu vituo viwili vya mafuta vinalipuka.
FROM RAU MADUKANI WITH LOVE.
Kwa hiyo ni kweli mshtakiwa alikuwa na hiyo siraha? Ndio kinachotafutwa hapo mambo mengine yatafahamika kadri muda unavyosonga mbele
 

babukijana

JF-Expert Member
Jul 21, 2009
8,560
2,000
Hamna kesi ya kipuuzi kama hii, funga huyo jamaa au muachieni aende zake.kesi inaahirishwa kila siku aisee Afrika.
 

comte

JF-Expert Member
Dec 11, 2011
4,704
2,000
So far hata junior advocate anachomoa labda jamhuri ilete ushahidi mwingine mzito huko mbele
Kibatala na timu yake wako shallow mno ndiyo maana wanahangaika na trivial na irrelevant matters za kufurahisha genge badala ya kupangua issues
 

mdukuzi

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
9,810
2,000
Kibatala na timu yake wako shallow mno ndiyo maana wanahangaika na trivial na irrelevant matters za kufurahisha genge badala ya kupangua issues
Nadhani muda wa kupangua bado upo ikifika muda wa kujitetea tuwape muda
 

mdukuzi

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
9,810
2,000
Yule Mwanasheria wa Airtel bado kawatilia ngumu ama watamlazimisha atoe ushahidi ili wasimbambikizie kesi na yeye!

So far katika hao mashahidi 5 sijaona shahidi hata mmoja ambaye katoa ushahidi wake ambao umejitosheleza kiasi cha kuifanya mahakama ijiridhishe pasi na shaka mwamba Mbowe alitenda kosa alichilia mbali huo Ugaidi.

Karibia wote hao wameacha maswali mengi kwa Mahakama kuliko majibu, kuna gaps nyingi na sheria hazikufuatwa - kumbuka Mahakama inamtia mtu hatiani kwa kutumia Sheria na si porojo kama zile za muuza mbege na mwanasheria wa Tigo.
Muuza mbege alikuwa shahidi muhimu wa kumaliza mchezo ila amezingua
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
16,451
2,000
substitution au amendment ya charge ni kitu cha kawaida s.234 CPA,labda kwasababu wewe ni mgeni mahakamani. hati ya mashitaka huwa inabadilisha na sheria inaruhusu hivyo.

Tofautisha hati ya mashtaka kubadilishwa na kilichotokea kwenye kesi hii.

Hati ya mashtaka ilithibitishwa kuwa ni batili kwenye pingamizi.

Hati ya mashtaka ikatupwa.

Washitakiwa wakarudishwa gerezani kinyume cha sheria.

Mgeni mahakamani ni wewe mjomba!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom