Goheki

JF-Expert Member
Aug 23, 2011
359
250
Kisheria hairuhusiwi kuingia na simu ikiwa imewashwa ndani ya chumba au eneo kesi inapoendeshwa; acheni kuingiza siasa kwenye masuala ya kisheria. Kuchambua ushahidi kwenye mitandao ni kuilekeza mahakama namna ya kufikia uamuzi kitu ambacho ni kosa
Ni kifungu Cha Sheria namba ngapi?

Amri ya mahakama inasema zima simu au ondoa mlio wa simu.

Hakuna Amri au Sheria inayozuia kuingia na simu mahakamani.

Update za mahakamani ni sawa tu na wakili anapomaliza kuongea shauri ndani ya chumba Cha mahakama,anapokuja kuhojia na waandishi wa habari nje ya chumba Cha mahakama
 

orturoo

JF-Expert Member
Mar 13, 2017
2,326
2,000
Una maanisha nini kumuita huyu mwandishi wa habari takataka? Nadhani pia mahakama unahusika sana tatizo iliingiliwa kimamlaka hivyo mawakili wa watuhumiwa pamoja na wasikilizaji wengine wakashinikiza kama kesi ipo mahakama ya wazi basi mazingira yaruhusu kesi izungumzwe kwa uhuru
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
8,331
2,000
Mwandishi asie na taarifa kamili ni tatizo kwa chombo anachofanyia kazi, ITV wajiangalie.
 

Izia

JF-Expert Member
Jun 9, 2021
304
500
Una maanisha nini kumuita huyu mwandishi wa habari takataka? Nadhani pia mahakama unahusika sana tatizo iliingiliwa kimamlaka hivyo mawakili wa watuhumiwa pamoja na wasikilizaji wengine wakashinikiza kama kesi ipo mahakama ya wazi basi mazingira yaruhusu kesi izungumzwe kwa uhuru
Anatoa taarifa za uongo!
 

othuman dan fodio

JF-Expert Member
Jan 2, 2018
2,965
2,000
Ugumu ni kwenye kutenganisha ili kuelewa ya kuwa mh raisi anahujumiwa kutokana na jinsi nchi inavyoendesha ili wamchonganishe na wananchi? au anawashauri wabovu mno wa siasa na uchumi...
Muitikio wa chanjo ya COVID-19 na uvaaji wa barakoa ulikuwa ni kipimo tosha kwa mama kuona kwamba ana kazi kubwa ya kufanya kwa wananchi na kutafuta uungwaji mkono

Aidha hajifunzi kwa haraka au ana washauri wabaya wasio makini

Sent from my Infinix X683 using JamiiForums mobile app
 

orturoo

JF-Expert Member
Mar 13, 2017
2,326
2,000
Anatoa taarifa za uongo!
Mahakama kama chombo kinachojiendesha kisheria hakiingiliwi na yeyote hivyo tatizo ni mahakama huyo kingai ni shahidi tuu hawezi kuingilia uhuru wa mahakama hata kama atatumia janjajanja mimi nitailaumu mahakama kwakushindwa kujisimamia
 

mafutamingi

JF-Expert Member
Feb 14, 2011
2,653
2,000
Mahakama kama chombo kinachojiendesha kisheria hakiingiliwi na yeyote hivyo tatizo ni mahakama huyo kingai ni shahidi tuu hawezi kuingilia uhuru wa mahakama hata kama atatumia janjajanja mimi nitailaumu mahakama kwakushindwa kujisimamia
Siwezi kumlaumu moja kwa moja. Inawezekana anayesoma taarifa ya habari si anayekuwa ameandika habari, au siyo?
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
49,538
2,000
Hahahaaaa

Mawakili 20

Mawakili wa Jamhuri 8

Waandishi wa habari 10

Viongozi wa Ufipa 5

Wasikilizaji maalumu 3

Kwahiyo dogo katuingiza chaka........hahahaaaa!
 

orturoo

JF-Expert Member
Mar 13, 2017
2,326
2,000
Siwezi kumlaumu moja kwa moja. Inawezekana anayesoma taarifa ya habari si anayekuwa ameandika habari, au siyo?
mkuu mimi na wewe kama mshtaki na mshtakiwa hatuwezi kuingilia uhuru wa mahakama, wewe kama shahidi huwezi kuingilia uhuru wa mahakama athari hizi zilizotokea nikutokana na shahidi kuingilia uhuru huu wa mahakama sasa utamlaumu shahidi au utalaumu mahakama ambayo imeshindwa kujisimamia nakuja kutoa msimamo baadae?
 

shamimuodd

JF-Expert Member
Jan 28, 2019
721
1,000
Mbona kila mtu aliusheherekea ule Mzoga hata bi Hangaya alifurahia kukwaa Bingo bila jasho.
Na laana iko juu yenu maana Dkt Magufuli hakuwahi kushindwa jambo na hata mifupa yake haitashindwa maana mpaka sasa bila bila. Yaani ni sawa na Nyerere tu, yaani Lisu alijifanya mpaka leo yupo kwa mabasha wake.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
89,756
2,000
Mwamba Mbowe atikisa daunia
KAMANDA_WOTE_MASHUJAA%2C_WAPENDA_HAKI%2C_WAFIA_CHAMA__tukutane_KIsutu_leo_mapema_kwenye_kesi_y...jpg
 

Intelligence Justice

JF-Expert Member
Oct 23, 2020
1,497
2,000
Endapo mwalimu shuleni angekuwa akimuuliza swali mwanafunzi na mwanafunzi nae amuulize mwalimu sijui ingekuwaje, wewe umeuliza swli, jibu swali. iko wapi sheria inayokataza kuingia na simu mahakamani ?

Jana tu watu walikuwa wnaingia na simu, baada ya jamuhuri kuumbuliwa na kuzuiwa kumtumia shaidi wa uongo imekasirika na kuelekeza vidampa wao wazuie watu kuingia na simu, kama wanayoyafanya ni ya haki nini kinachowatia hofu?
Kilichotumika ni busara ya mahakama
 

Intelligence Justice

JF-Expert Member
Oct 23, 2020
1,497
2,000
The HALLMARKS of bad governance:
1. Arbitrariness
2. Ambiguity
3. Capriciousness
Mahakama imeamuru wasikilizaji waingie lakini simu lazima ziwe zinazimwa mbona huelewi?

Kwani serikali ovu na njema ni ipi kwa rejea ya vigezo vyako hapo juu?

Serikali zote dunania
1. Hutumia nguvu kupeleka mambo yake inakotaka hata kwa kutumia njia za ulaghai
2. Wanamizengwe na taratibu zinazokatisha tamaa na kuchochea rushwa
3. Serikali inayobadilika bila kuwa na msimamo imara katika mipango na matarajio yake haifanikiwi

*Serikali inayojifanya ni ya kidemokrasia hiyo inaficha uovu uliokithiri kuliko yenye kutumia nguvu kufanikisha mambo yake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom