Kesi ya Madai Mau Mau vs Uingereza: Changamoto kwa wahanga wa Ukoloni Tanganyika | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi ya Madai Mau Mau vs Uingereza: Changamoto kwa wahanga wa Ukoloni Tanganyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kulikoni Ughaibuni, Apr 7, 2011.

  1. Kulikoni Ughaibuni

    Kulikoni Ughaibuni JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 12, 2007
    Messages: 214
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    KUTOKA: Fidia Dhidi ya Ukoloni: Kesi ya "Mau Mau" vs Waingereza yaanza London ~ Kulikoni Ughaibuni
     
  2. m

    matunge JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    fanyeni kazi, acheni kupoteza muda
     
  3. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri kweli tukaangalia namna ya kuwashitaki hawa wezi na wanyonyaji wa mali zetu. Akifanya mwingine tofauti na ulaya na Marekani anakuwa gaidi au mwizi, wa ulaya na Marekani wakoloni tuu. Why? Hapana aliyeiba lazima ashitakiwe hata kama kaiba miaka ya 47 ili mradi kuna ushaidi

    Kunya anye kuku, akinya bata .....................
     
Loading...