Kesi ya Escrow Tundu Lissu alivyo fyatuka Bungeni

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,523
2,000
Hiyo ni drama tu kama za wachungaji wa Jangwani, hakuna chenye maana wala hakuna hoja hapo yenye mshiko wa kuweza kumwangusha waziri yeyote licha ya waziri mkuu.
 

RUCCI

JF-Expert Member
Oct 6, 2011
1,701
2,000
Hii nchi iko siku tuu tutaheshimiana, watu kama nyie mnaenjoy the luxury of power, tutaona tu
 

Fugwe

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
1,676
1,250
Hiyo ni drama tu kama za wachungaji wa Jangwani, hakuna chenye maana wala hakuna hoja hapo yenye mshiko wa kuweza kumwangusha waziri yeyote licha ya waziri mkuu.

Umejaliwa kipa cha propaganda, una mkumbuka yule waziri wa Rais Sadam Hussein wa Iraq wakati wa vita ya ghuba?? aliwaambia waandishi wa habari wakati majeshi ya marekeni yameingia Baghdad na yanaendelea kuteka majengo ya serikali kwamba askari wa marekeni wote wameuawa na kwamba hakuna aliyeko Baghdad, ghafla kombora likapita juu yake akatimua mbio na kuingiamitin, sasa ndio ww
 

Earthmover

JF-Expert Member
Sep 28, 2012
18,313
2,000
...

artworks-000073553632-wenr9e-crop.jpg
 

kampelewele

JF-Expert Member
Oct 13, 2014
2,767
2,000
Hizi pesa zilikuwa za umma kwani ule ubishi uliofanya ziwekwe na third party ulikuwa haujesha na IKUMBUKWE kuwa zilikuwa za Shirika la Umma (TANESCO) ndo maana ziliwekwa BOT na zilikaguliwa na Mkaguzi wa Serikali. Hili halina mjadala Faiza Foxy
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
173,359
2,000
Hakuna atakayejiuzulu wala kutemwa ishu imeshaisha hii eneleeni kuleta porojo urojo

Ukiwa mtu was fikara pana huwezi ongea hivi mopaozi, kumbuka salama yenu ni ccm kubaki madarakani la sivyo kashfa na kejeli zenu mtazitolea nyuma ya nondo

Nakuhakikia ccm inafanya ifanyavyo isianguke kwakuwa athari zake si kwa chama tu bali kwa mpaka watu kama nyie
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom