Kesi inayowakabili mramba pesambili na daniel yona imemalizika! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesi inayowakabili mramba pesambili na daniel yona imemalizika!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkute, Apr 25, 2012.

  1. mkute

    mkute Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kesi inayowakabili aliyekuwa waziri wa fedha ktk serikali ya awamu ya tatu na mwenzie Daniel Yona kwa matumizi mabaya ya ofisi na kuisababishia serikali yetu hasara kubwa,haijulikani ilikoishia kwani haijulikani kama ipo au imekwisha.
    Kesi hii iliyokuwa na mvuto mkubwa hasa kabla ya kipindi cha uchaguzi 2010 imeacha maswali mengi mara baada ya uchaguzi kumalizika kwani haisikiki tena,kiasi wananchi kujiuliza labda ilikuwa ni janja ya kisiasa tu ili kurejesha imani kwa wapiga kura kuwa serikali yao inawajibika na kumbe ni danganya toto! YOU CAN FOOL ALL PEOPLE FOR SOMETIME,BUT YOU CAN'T FOOL ALL PEOPLE ALL THE TIME! sasa watanzania tuamke,tuache woga,tutetee haki zetu,tuondokane na utumwa wa fikra,tujinasue na utawala wa kisanii,tupambane ili kuonyesha sisi si kizazi cha enzi za elimu ya watu wazima,tujue wajibu wetu nini,kwanini tufanywe wajinga? na wakati tunaakili,kufa nini? ni heri kufa unajaribu,kuliko kuishi bila matumaini!
     
  2. A

    Anold JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,235
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Fanya utafiti wa kina kwanza!!!
     
  3. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,637
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    Pamoja na kuwa serikali ya JK inadharau sana wananchi, mie siamini kwamba wanaweza kufanya kitu kama hiki, maana itakuwa ni kuwatukana watanzania kwamba hawana akili kabisa na wanaweza kudanganywa kama watoto!
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    Mkuu kisasrufi ungepaswa kuweka japo alama ya kuuliza kwenye kichwa cha somo...
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,966
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    You can fool some people some time, but you can't fool all the people all the time. Masahihisho kidogo Mkuu.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    Wajinga ndio waliwao,kekundu kekundu.
     
  7. b

    barakandesambur Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kesi ya lema iliyoanza juzi imeisha kesi ya mafisadi kama kina mramba haiishi labda judge atakuwa ameenda likizo nadhan maana haya ni mambo ya kitoto na aibu kwa serikali kwa kutufanya sisi wananchi mambumbumbu tusioelewa kila kinachoendelea
     
  8. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,387
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hio kesi haijafutwa bado ipo Mahakamani, itatajwa tena mwezi ujao sikumbuki tarehe. Hatua ilipofikia ni Mahakama kueleza kama Washtakiwa wana kesi ya kujibu ama la.
     
  9. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Watuhumiwa hawana kesi ya kujibu, walikuwa wanatekeleza ilani ya chama chao kwa faida ya wananchi wote wanaokiunga mkono na kukichagua kuiongoza nchi hii kwa miaka yote na wamewaahidi kutawala milele. Ushahidi hautoshelezi kuwatia hatiani.
     
  10. K

    KVM JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    JUSTICE DELAYED IS JUSTICE DENIED.

    Siyo peke yao. Wapo akina Patel wa EPA?
     
  11. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,109
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sasa heading yako na habari ndani tofauti......shit. Mi nlifikiri kesi imeisha (Heading) kumbe haijulikani ilipofikia (pumba zako ndani). Shit, wastage of ma precious tym
     
Loading...