Kesi dhidi ya JF: Mahakama ya Kisutu yabariki Jamhuri kubadilisha hati ya mashtaka! Ni kesi ile ya Oilcom


miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
1,498
Likes
2,551
Points
280
miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
1,498 2,551 280
Wakuu,

Leo Mahakama ya Kisutu imetoa maamuzi madogo (ruling) ya Kesi namba 456 inayoikabili JamiiForums (inayohusiana na Oilcom na Uchakachuaji mafuta bandarini/Ukwepaji kodi) na Hakimu amesema kubadilishwa huko kwa hati amejiridhisha hakutapelekea haki kutotendeka.

Kesi hii ambayo ipo chini ya Hakimu Thomas Simba, imepangwa kusikilizwa tena tarehe 06 na 07 Disemba na hakimu amewasisitiza upande wa Jamhuri kuja na mashahidi wote siku hiyo. Kesi hii itasikilizwa na kutolewa hukumu kabla ya mwaka kuisha.

Kupata kujua ilikotokea, soma Kesi dhidi ya JF: Jamhuri yasisitiza kutaka kubadili hati ya mashtaka! Ni ile ya Oilcom... Uamuzi kutolewa Oktoba 30
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,817
Likes
15,089
Points
280
Age
34
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,817 15,089 280
Asante kwa taarifa!
 
Kunguru Mjanja

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
1,960
Likes
3,161
Points
280
Kunguru Mjanja

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
1,960 3,161 280
Haya mambo ya Kubadili hati ya mashtaka inamaana wanabadili mashtaka. Sasa hawa Jamhuri wakati wanaenda kushtaki mara ya kwanza walikuwa wanajaribu kwanza au ndo kutokujielewa kwenyewe huku!

Nadhani hiki kipengele cha kubadili mashtaka hakina maana kabisa, hata kama hakileti injustice kwa mshtakiwa.

Live long JF
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,046
Likes
3,320
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,046 3,320 280
Mungu yupo pamoja nasi
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,790
Likes
25,150
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,790 25,150 280
Hivi ndiyo viwanda vya CCM.
 
ELI-91

ELI-91

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
1,883
Likes
3,945
Points
280
ELI-91

ELI-91

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2014
1,883 3,945 280
matumizi ya hovyo ya rasilimali, sizonje uwe na soni
 
naan ngik-kundie

naan ngik-kundie

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2014
Messages
1,780
Likes
2,306
Points
280
naan ngik-kundie

naan ngik-kundie

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2014
1,780 2,306 280
Thomas Simba mwenyewe pia tunaye humu unafikiri yeye haitaki mema JF
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,218
Likes
14,059
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,218 14,059 280
Katika hali ya kawaida max haendi jela wala hatapigwa faini.
Mwaka utaisha na kuanza salama.
 

Forum statistics

Threads 1,214,057
Members 462,499
Posts 28,499,794