Kesho ni siku ambayo CCM wanamtafuta mchawi wao katika majimbo walioshindwa


Rumishaeli

Rumishaeli

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
226
Likes
11
Points
35
Rumishaeli

Rumishaeli

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
226 11 35
Mwenye data amwage zaidi kwani ni habari ya kweli:A S-baby::caked:
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
39
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 39 145
We bwana we... habari unazo wewe halafu unauliza mwenye data kamili?
 

Forum statistics

Threads 1,250,284
Members 481,278
Posts 29,727,080