kesho ni chaguzi ishirini na tatu na sio igunga tuu


K

Kiranja

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2007
Messages
754
Likes
4
Points
0
K

Kiranja

JF-Expert Member
Joined May 19, 2007
754 4 0
wadau nomeona mnakadili igunga na kusahau kuwa kunakata ishirini na mbili,ambazo nazo zonafanya uchaguzi wa madiwani.naomba kuwatajia ili mfiatilie na huko ni chadema na ccm ndo wameweka wagombea ,nazo ni mara moja tarime,moja serengeti na tatu rorya, mbeya kata mbili za mjini, ruvuma kata moja, iringa kata mbili mjini,tabora kata moja uyui,arusha kata moja monduli,dodoma kata mbili mjini ,singida kata moja iramba,shinyanga kata moja mjini. Kuna haja ya kufuatilia chaguzi hizi zina maana kubwa sana kwenye siasa za taifa hili letu. Nawasilisha
 
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
1,773
Likes
359
Points
180
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
1,773 359 180
wadau nomeona mnakadili igunga na kusahau kuwa kunakata ishirini na mbili,ambazo nazo zonafanya uchaguzi wa madiwani.naomba kuwatajia ili mfiatilie na huko ni chadema na ccm ndo wameweka wagombea ,nazo ni mara moja tarime,moja serengeti na tatu rorya, mbeya kata mbili za mjini, ruvuma kata moja, iringa kata mbili mjini,tabora kata moja uyui,arusha kata moja monduli,dodoma kata mbili mjini ,singida kata moja iramba,shinyanga kata moja mjini. Kuna haja ya kufuatilia chaguzi hizi zina maana kubwa sana kwenye siasa za taifa hili letu. Nawasilisha
Tunaomba haki na uwazi vitawale
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
25
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 25 135
Asante mkuu,i hope uta tupatia matokeo pia
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Asante kwa kutukumbusha. Mungu akubariki.
 
S

Stany

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
278
Likes
1
Points
35
Age
31
S

Stany

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
278 1 35
Shukran mi mwenyewe cjapata updates kuhusu msimamo na hal ya siasa kwenye baadh ya kata,ie cv and competence za madiwan wetu
 
S

Stany

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
278
Likes
1
Points
35
Age
31
S

Stany

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
278 1 35
Shukran mi mwenyewe cjapata updates kuhusu msimamo na hal ya siasa kwenye baadh ya kata,ie cv and competence,kukucliwa kwa madiwan wetu
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
hzi za iringa ni wazi kua bw KALOLO na SAMBALA wanachkua
 
M

Mpigania haki

Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
53
Likes
0
Points
0
M

Mpigania haki

Member
Joined Apr 10, 2011
53 0 0
Umesahau na Mwanza kata 1, kirumba
 

Forum statistics

Threads 1,214,717
Members 462,830
Posts 28,520,931