Kesho ndiyo kesho 30/08/2011 kwa wanaokumbuka ahadi ya Waziri Mkuu kuna kitu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kesho ndiyo kesho 30/08/2011 kwa wanaokumbuka ahadi ya Waziri Mkuu kuna kitu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Aug 29, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ndg zangu! Ahadi ni deni! Tuna ahadi toka ndani ya Bunge le2 tukufu ya waziri mkuu ya kwamba ifikapo tarehe tajwa hapo juu hakika mgao wa umeme hapa nchi imekwisha na nafikiri Watanzania wote 2naisubiria siku ya kesho na bila shaka hili giza itakuwa imetutupa mgongo. WanaJF tusubirie na kuona. NAWAKILISHA!
     
  2. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Amen! Mungu a2pe afya njema
     
  3. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ngoja tusubiri, sijui kama itakuwa kweli, maana yeye ni bingwa wa kudanganya umma
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Lakini Mi nafikiri ndiyo mwisho wake wa kuwadanganya Watanzania wenye kila sababu ya kuitetea Nchi yao ya kila hali ya NEEMA YA BWANA MUNGU WAO halafu mapapa wanakuja kutumeza ingali tuna macho. Jamani jamani!!!!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Wakitudanganya tu kwa mara nyingine tena,tunaenda kuchoma jengi lile lao lile la ubungo..TANESCO VIGEUGEU,NGELEJA VIGEUGEU


    "MGAO WA UMEME UTAKUA HISTORIA"-NGELEJA
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    mtasubili sana mpaka yesu atarudi sahauni mgao wa umeme kwa mwaka huu..
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Mkuu! Ndiyo 2seme mgao kwisha? Ama 2sahauje?
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,142
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    mtamuliza tu yule jamaa anavyojua kulia yule mbana balaaa......alijisemea tu hana lolote yule
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Title imeandikwa kitoto sana, hata kama mtu ulikuwa una hamu ya kusoma ujumbe wa ndani hamu yote inaisha.
     
  10. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hakuna neno wadanganyika tunaogopa vita ,tupo tayari kutetea upuuzi kwa visingizio visivyo na macho wala miguu,wataendelea kutudanganyika wapendavyo,mungu atupe ufahamu wa kuchambua ukweli na uongo wa viongozi wetu ,Amin
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Miji2 mingine humu cjui wameingiaje humu. Mizigo tu.
     
  12. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hawaaminiki hawa watu... Infact wakisema kitu kinapungua ujue ndio kinazidi, kama kinaisha ujue ndio kinaanza rasmi! Mh ila tusubiri tuone labda hili la umeme itakua tofauti...
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Leo imeshafika vipi mgao umeisha????
     
  14. MANI

    MANI Platinum Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,236
    Likes Received: 1,552
    Trophy Points: 280
    Umezidi kukaza !
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    huh.............ilikua ni political talk ile
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,260
    Likes Received: 7,080
    Trophy Points: 280
    hivi kuna namna gani nzuri ya kumkumbusha kuwa alisema kesho ndio deadline ya giza kuwepo au expiry date ya giza..............changa la macho hilo, sie hapa ofisini umeme ni kila baada ya siku mbili
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Mgao hapa umefika!!.
     
  18. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,686
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    watanzania wa sasa balaa wananote kila kauli, na kusubiri matokeo na muda wa utekelezaji, Pinda atatamani angekuwa kiongozi enzi zileeeee! Kwa taarifa yenu sidhani kama pinda mwenyewe anakumbuka kauli hii, angekumbuka ingekuwa bunge linaendelea labda waandishi wa habari wahoji utekelezaji wa kauli hii umefikia wapi. au tumuulize mzee wa Megawatt ngeleja!
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    MI NAONA KWELI ANAWEZA AKAWA HAKUMBUKI MANENO YAKE ALIVYOKUWA ANADANGANYA UMMA,NA KAMA KUNATALIYE NA MAWASILIANO YA KARIBU KWA YULE NGELEJA ANGEMTWANGIA TU AMWULIZE MGAO UMEKWISHA?
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mpk hivi sasa huku kwe2 Arusha mjini,Sakina na hata pembezoni mwa mji kuna umeme tangu leo sasa kumi na mbili ya asubuhi na nafikiri bila shaka makali ya umeme umepungua,lakini hebu tusubirie kidogo.
     
Loading...