Kesho Jumamosi viongozi wakuu wa CHADEMA, ACT Wazalendo kuzungumza na Waandishi wa Habari-Makao Makuu ya CHADEMA

julaibibi

JF-Expert Member
Jun 16, 2020
1,485
2,000
Kwa upumbavu iliyofanya tume na polisi hakuna watu kujitafutia kipato. Awamu hii mtaelewa kuwa watanzania wamebadilika.
umebadilika wewe labda ambaye una maslahi na hili.
Tamko: mimi kama mtanzania wa kawaida kabisa wa kipato cha wastani nitakua ndani nikisubiri ugali wangu dona na bamia langu nikisubiri wewe ukaandamane kama mwakilish wangu.SIANDAMANI
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom