KERO YA MUZIKI WA FUJO KUTOKA BAA: JF Nisaidieni nichukue hatua gani?


Asa'rile

Asa'rile

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
439
Likes
13
Points
35
Asa'rile

Asa'rile

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
439 13 35
Hii Baa hapo Ubungo (inaitwa night club-bila hata kuwa na leseni yake). umefunguliwa Muziki unapigwa 24 hours kwa sauti inayohatarisha kabisa utulivu na hata afya za watoto wa shule. polisi wa Vituo vya urafiki na hata Rombo wameshindwa kabisa kuzuia hilo, badala yake wanaambulia tu bia moja-moja kila wakienda, na kisha kujiondokea. wana-JF tusaidieni namna ya kuondokana na hii balaa
 
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,720
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,720 280
Hii Baa hapo Ubungo (inaitwa night club-bila hata kuwa na leseni yake). umefunguliwa Muziki unapigwa 24 hours kwa sauti inayohatarisha kabisa utulivu na hata afya za watoto wa shule. polisi wa Vituo vya urafiki na hata Rombo wameshindwa kabisa kuzuia hilo, badala yake wanaambulia tu bia moja-moja kila wakienda, na kisha kujiondokea. wana-JF tusaidieni namna ya kuondokana na hii balaa
Acha watu watafute pesa walipe na kodi nchi isonge si uhame aalah
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,642
Likes
3,538
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,642 3,538 280
acha ubaya wa nafsi mtafute bosi wao mueleze kelele zako zinatukera tafadhali funga sound proof au fungulia kwa sauti ndogo,ipo dhana ya kwamba wanywaji hupenda sauti kubwa na hii si kweli
 
Kitaeleweka

Kitaeleweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2012
Messages
393
Likes
5
Points
35
Kitaeleweka

Kitaeleweka

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2012
393 5 35
Funga soundproof nyumba yako kaa ya kupanga gud 4u hamia elsewhere.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,604
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,604 280
Kuna siku nimehudhuria harusi moja huko Kimara..........

pembeni ya huo ukumbi kuna nyumba tena ni karibu sana madirisha yako upande wa lodge

nikajiwazia hivi hawa si huwa wanapata karaha sana na hii miziki.maana mie mwenyewe kwa ule

mda nilikuwa nahisi ka moyo wanidondoka sa wenyewe ni daily...wanavumilia sana
 
georgep

georgep

Member
Joined
Dec 11, 2013
Messages
60
Likes
0
Points
0
georgep

georgep

Member
Joined Dec 11, 2013
60 0 0
waambie na wenzio muhame kuna sifa ya kila baada ya nyumba baa na zote zinajaa
 
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
3,322
Likes
1,024
Points
280
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
3,322 1,024 280
Andamana kama vp
 
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
2,706
Likes
1,151
Points
280
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
2,706 1,151 280
Dawa ya moto ni moto, tafuta sub woofer na utakuwa unacheza na volume tu.
 
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
1,755
Likes
14
Points
135
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2013
1,755 14 135
dah! jamii rahaa sana! inafrahisha! maneno yote utapata humu!
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
kumbe wewe hupendi raha
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
678
Likes
35
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
678 35 45
Ikifka jioni unaenda kula bia hapo hapo,ukitosheka usingz tyar unakuwa umekuja so unalala vzuri tu,
 
Asa'rile

Asa'rile

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
439
Likes
13
Points
35
Asa'rile

Asa'rile

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
439 13 35
Code:
Kuna siku nimehudhuria harusi moja huko Kimara..........

pembeni ya huo ukumbi kuna nyumba tena ni karibu sana madirisha yako upande wa lodge

nikajiwazia hivi hawa si huwa wanapata karaha sana na hii miziki.maana mie mwenyewe kwa ule

mda nilikuwa nahisi ka moyo wanidondoka sa wenyewe ni daily...wanavumilia sana
Kimara ipi hiyo mkuu?
maana huku ni nyumba baa-nyumba baa
 
N

nummy

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
587
Likes
6
Points
0
N

nummy

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
587 6 0
Funga soundproof nyumba yako kaa ya kupanga gud 4u hamia elsewhere.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
Zamani ulikuwa na busara kumbe siku hizi baada ya kufa na busara zako zimekufa
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,865
Likes
2,736
Points
280
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,865 2,736 280
huu ni udhaifu kwa upande wa mipango miji kero nyingi tu zitaibuka
 
madiya85

madiya85

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2013
Messages
282
Likes
16
Points
35
Age
33
madiya85

madiya85

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2013
282 16 35
Nenda kacheze kwani wewe hupendi mziki mkuu wakianza kupiga mziki wewe amka kacheze.
 
kmdh

kmdh

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
504
Likes
7
Points
0
kmdh

kmdh

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
504 7 0
Hii Baa hapo Ubungo (inaitwa night club-bila hata kuwa na leseni yake). umefunguliwa Muziki unapigwa 24 hours kwa sauti inayohatarisha kabisa utulivu na hata afya za watoto wa shule. polisi wa Vituo vya urafiki na hata Rombo wameshindwa kabisa kuzuia hilo, badala yake wanaambulia tu bia moja-moja kila wakienda, na kisha kujiondokea. wana-JF tusaidieni namna ya kuondokana na hii balaa
Unajipotezea muda tuu kwenda polisi. Polisi bongo wanalinda wakubwa tuu. Kama unaweza kuji organize wewe na majirani zako mnaweza kuandamana hapo baa kila siku. Vyombo vya habari vinaweza kuja kuwasaidia.
 
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
5,019
Likes
701
Points
280
Age
52
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
5,019 701 280
Acha uoga chukua kusanya mateja wa hapo ubungo washikishe bakora ingieni kwny hy club na kucharaza waliopo hawatarudi tena.
 

Forum statistics

Threads 1,250,654
Members 481,436
Posts 29,740,520