Kero tunazopata kwenye Nyumba za kupanga

Oct 31, 2013
47
0
Habarini wanaJF,

Kuna baadhi ya wapangaji wanakosa ustaarabu kabisa na kuwa kero kwa wengine.

Mojawapo ya kero unakuta mpangaji ameweka sauti ya redio juu,kwa kweli mi binafsi nashindwa kuelewa ni ulimbukeni au!!

Hebu tupia kero nyingine ya huko mtaani kwako.!
 

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Jun 21, 2010
8,853
1,500
Mwambie kistaarabu kwamba sauti ya redio ni kubwa na inakukera..akijifanya kichwa ngumu na wewe subiria muda wake wa kupumzika uweke sauti ya redio juu zaidi ya ile aloweka yeye!
 

bily

JF-Expert Member
Apr 5, 2012
8,039
2,000
pole sana mkuu uswahilini kazi kweli kweli sijui wanapiga chabo stimu ipande wakacheze mechi yao au wakapige PU.NYE.TO. uswazi lol.

Aisee mie kero kubwa ni kupigwa chabo ninapokua nabinuana na mama watoto ndani aiseee....

Yaani inabidi kila baada ya dakika kama tano nikahakikishe dirishani hakuna anayekula show ya bure
 

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
31,240
2,000
Kero ya nyumba ya kupanga ni ile mama mwenye nyumba anakugongea mlango alfajiri akikuamuru ukasafishe choo.
 

kabanga

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
37,072
2,000
jamaa Ndio umeanza kupanga mpaka huu ...? fanya kero hizo ziwechangamoto kwako sio kutupigia kelele wapangaji wazoefu.....
 

2hery

JF-Expert Member
May 27, 2011
4,597
2,000
hakuna kero kama kukuta mwenye nyumba ni mzee wa busara "mchawi"
 

Chen Hu Xiansheng

JF-Expert Member
Mar 27, 2012
3,043
2,000
Kero kubwa ni ile baba/mama mwenye nyumba kuombaomba sh 2000 muda mwingine 5000 tena mara nyingi wakati pango nalipa kama kawaida.
 

MLERAI

JF-Expert Member
Apr 4, 2012
670
475
Kero ni pale jitu zima kila siku linagona kuomba kitunguu kisu mboga au kuazima pasi na akishamaliza harudishi mpaka umkumbushe.
 

colg

Member
Jan 13, 2013
94
70
Nimepanga chumba,Masharti niliyoyakuta nimeshachoka kuishi katika hii nyumba.

Kinachonichosha ni hiki wanakata umeme asubuhi saa mbili kuwasha saa kumi na mbili jioni.

Nilipokuwa nalipa kodi sikuambiwa mpaka mimi nilipoanza kuulizia kwa sababu kutokana na kazi yangu nachelewa kulala na kuamka pia.
 

bategereza

JF-Expert Member
Dec 26, 2013
3,322
0
Hahaha, wengine wanakuambia mwisho wa kuoga ni saa mbili jioni

Na huruhusiwi kupika nyama jumatatu
Juzi kuna gari lilikua limebeba kuku broiler limepata ajali. Mimi nikaokota kuku saba kufika nyumbani nikamgawia mama mwenye nyumba wawili. mpangaji mwenzangu wawili na mimi watatu. baba mwenye nyumba aliposikia nimempa mkewe kuku wawili tena wazima. Aliwaka kama kifuu lakini kuku alikula. huyu mpangaji mwenzangu alihisi mkewe ni mchepuko wangu. alihama kesho yake na vijembe viingi tu. Baba mwenye nyumba haniamini tena.
 

shankal

JF-Expert Member
Jul 11, 2013
295
250
Juzi kuna gari lilikua limebeba kuku broiler limepata ajali. Mimi nikaokota kuku saba kufika nyumbani nikamgawia mama mwenye nyumba wawili. mpangaji mwenzangu wawili na mimi watatu. baba mwenye nyumba aliposikia nimempa mkewe kuku wawili tena wazima. Aliwaka kama kifuu lakini kuku alikula. huyu mpangaji mwenzangu alihisi mkewe ni mchepuko wangu. alihama kesho yake na vijembe viingi tu. Baba mwenye nyumba haniamini tena.

Mkuu kwa kamba upo vizur...keekee kee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom