KERO: Tanesco iweje mnakata umeme saa 7 usiku siku chache kabla ya sikukuu?

Lomba

Member
Jul 30, 2015
23
45
Ndugu Wanabodi,

Hii tabia wanayoifanya hawa ndugu zetu imekuwa ni kero sana kwangu. Kwa muda mrefu hawa jamaa hasa zinapokaribia sikukuu maarufu za kidini, huanzisha mgawo wa umeme mida ya usiku mnene. Hivi nnaomba kuwauliza, huwa mnafanya hivyo ili tuibiwe na vibaka wa mifugo?

Ni jambo lisilo siri kwamba matukio ya uhalifu huongezeka sana kipindi cha sikukuu. La kushangaza mgao unaanza ghafla, na hivi nnavyoandika wamekata tangu saa 7 na kuna giza balaa huko nje. Mnataka tuwaeleweje?
 

TANESCO

Verified Member
Jul 12, 2014
2,348
2,000
Ndugu Wanabodi,

Hii tabia wanayoifanya hawa ndugu zetu imekuwa ni kero sana kwangu. Kwa muda mrefu hawa jamaa hasa zinapokaribia sikukuu maarufu za kidini, huanzisha mgawo wa umeme mida ya usiku mnene. Hivi nnaomba kuwauliza, huwa mnafanya hivyo ili tuibiwe na vibaka wa mifugo?

Ni jambo lisilo siri kwamba matukio ya uhalifu huongezeka sana kipindi cha sikukuu. La kushangaza mgao unaanza ghafla, na hivi nnavyoandika wamekata tangu saa 7 na kuna giza balaa huko nje. Mnataka tuwaeleweje?
MFUMO WA KUTUPATIA TAARIFA/LALAMIKO

1.JINA.....................................

2.SIMU....................................

3.MKOA...................................

4.WILAYA................................

5.MTAA/KIJIJI/KATA.........

6.JINSI YA KUFIKA................

7.KITU/ALAMA/MTU MAARUFU.............................

8.NAMBA YA MITA................

9.TATIZO LAKO.....................


"TANESCO TUNAYAANGAZA MAISHA YAKO"
 

Blank page

JF-Expert Member
May 28, 2015
4,223
2,000
dah jamaa wamekata tena umeme huku kwetu ubungo ase toka usiku.sio fair ase..
 

mjingamimi

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
21,782
2,000
MFUMO WA KUTUPATIA TAARIFA/LALAMIKO

1.JINA.....................................

2.SIMU....................................

3.MKOA...................................

4.WILAYA................................

5.MTAA/KIJIJI/KATA.........

6.JINSI YA KUFIKA................

7.KITU/ALAMA/MTU MAARUFU.............................

8.NAMBA YA MITA................

9.TATIZO LAKO.....................


"TANESCO TUNAYAANGAZA MAISHA YAKO"
Rudisheni umeme usiku wote huu.mnakata mnataka tuvamie na majambazi.jina litaji ila nipo pwani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom