KERO: Mabasi ya mwendokasi yapo machache mida ya asubuhi na jioni

MYAO WA KASKAZINI

Senior Member
Aug 10, 2015
133
225
Nyakati za asubuhi na jioni huwa inakuwa kero sana kwa wakazi wa jiji wanaotumia usafiri wa mwendokasi.

Abiria ni wengi sana lakini mabasi ni machache sana muda hiyo.

Madereva nao wanaringa kiasi kwamba wapo tayari kuondoka Kivukoni kituo cha mwisho bila abiria.

Mamlaka husika yatazameni haya ili kuboresha!!!
 

nyaunyau

Senior Member
Oct 28, 2009
125
195
Hamjipangi nyakati za asubuhi na Jioni kwani hamjui abiria ni wengi muda huo KIMARA NI SHIDA SANA.

Sent from my itel it1505 using JamiiForums mobile app
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,692
2,000
Mi nadhani idadi ya mabasi ni ile ile sema tu wakati wa jioni na asubuhi idadi ya watu inakuwa kubwa zaidi.Labda waboreshe mfumo wa kupishana route wa mabasi hayo nyakat za asubuh na jion
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom