• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kero kubwa ya mtandao Idara ya Uhamiaji Tanzania

lutemi

lutemi

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2013
Messages
1,609
Points
2,000
lutemi

lutemi

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2013
1,609 2,000
Nimekuwa uhamiaji kwa ajili ya passport tangia alfajiri geti linafunguliwa mpaka saa nane siku ya Alhamisi, ijumaa hakuna mtandao na viongozi wanafurahia tu hakuna jitihada yoyote.

Waziri husika na Katibu Mkuu Wizara ya Mambo ya Ndani hebu mulika suala hili. Its very shameful kwakweli.

Nawasilisha.
 

Forum statistics

Threads 1,404,191
Members 531,526
Posts 34,446,791
Top