Kenyatta na Ruto wakiunadi Mlima Kilimanjaro kwenye kadi ya Christmas | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kenyatta na Ruto wakiunadi Mlima Kilimanjaro kwenye kadi ya Christmas

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kirerenya, Dec 28, 2016.

  1. k

    kirerenya JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2016
    Joined: Aug 27, 2013
    Messages: 1,332
    Likes Received: 1,743
    Trophy Points: 280
    Nimeona kadi hii ya Christmas yenye picha ya Rais wa Kenya Uhuru Kenyatta na Makamu wake William Rutto.
    Lakini ukiangalia vizuri kwenye background ya picha hiyo utauoana mlima Kilimanjaro,

    Nimejiuliza sana; Kwanini wakenya wanapenda kusafiria nyota zetu?

    Huu mlima waliuweka kwenye ndege zao za Kenya Airways, wakaona haitoshi.

    Sasa wameuweka tena kwenye kadi za Christmas ili kuendelea kuiaminisha dunia kuwa Upo kwao, hivyo kukuza sekta ya utalii kwa ulaghai wa namna hii.

    Utakumbuka pia binti wa Raila Odinga akiwa anahutubia umoja wa mataifa aliwahi kusema bonde la Olduvai lipo Kenya japo alikuja kukanusha lakini nina hakika watanzania Tungekaa Kimya bado dunia ingeaminishwa bonde hii hili lipo Kenya.

    Wakuu tabia Hii ya Kenya kusafiria nyota ya Tanzania Mpaka lini?

    IMG-20161228-WA0033.jpg
     
  2. W

    Waziri kivuli JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2016
    Joined: Nov 30, 2016
    Messages: 2,317
    Likes Received: 2,499
    Trophy Points: 280
    Bao la mkono hilo
     
  3. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2016
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 963
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Sisi hatuna tabia ya kutangaza vitu vyetu
     
  4. Ukback255

    Ukback255 Senior Member

    #4
    Dec 28, 2016
    Joined: Aug 31, 2016
    Messages: 175
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 80
    Haaaah wazee wa fulsa ujanja ujanja,Chezeeni tu utalii kwa ma vat mtaleta feedback mwakani June
     
  5. Msolo

    Msolo JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2016
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 868
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 180
    Sisi wa Tanzania tunalalamika sana, lakini hatufanyi juhudi za kutosha katika kutangaza vivutio vyetu. Mpaka tutakapoamka wacha Kenya wafanye.
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2016
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,793
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    WaTanzania ipo maneno mengi tuu mdomoni
     
  7. sonaderm

    sonaderm JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2016
    Joined: Nov 9, 2015
    Messages: 588
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 180
    Mbona hakuna sehemu wameandika huo ni mlima kilimanjaro?What if wanamaanisha mlima mwingine uliopo Kenya..Tunajistukia tu...
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2016
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 31,817
    Likes Received: 36,921
    Trophy Points: 280
    Kenya kuna view ya Mlima Kilimanjaro,
    Ndiyo wamesimama hapo

    jifunzeni uvumilivu huu mchezo hauhitaji hasira ingawa miss Kenya juzi tu alionyesha hasira kwenye miss world,
    Sisi ni ndugu tuliokaribiana sana, kuoneana wivu wa maendeleo na kutofautiana ni lazima ila tuwe happy life is short usichafukwe na roho sana as if Mkenya sio binadamu au Mtz sio binadamu.
     
  9. AKASINOZO

    AKASINOZO JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2016
    Joined: Aug 22, 2016
    Messages: 402
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 180
    Mh Kenyata anaonekana ni mpiga vyombo mzuri sana
    Sura haijifichi kama ya mchungaji Kibapa
     
  10. Mwanzi1

    Mwanzi1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2016
    Joined: Sep 19, 2016
    Messages: 3,134
    Likes Received: 2,178
    Trophy Points: 280
    Waache na wao wajipatie, Tanzania tuna vingi mpaka vingine tunashindwa kuhesabu.
     
  11. K

    KayScarpetta JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2016
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 1,253
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Mie naona sawa tu kwakweli, sasa nani mwingine tanzania angeweza kukumbuka kufanya hivyo?! Acha mlima upewe hadhi unayostahili
     
  12. mwekundu

    mwekundu JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2016
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 20,061
    Likes Received: 8,117
    Trophy Points: 280
    Sisi tuko busy na Faru John
     
  13. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2016
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 9,827
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    Sasa kama sisi hatuutangazi unataka wafanyaje
     
  14. M

    MENGELENI KWETU JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2016
    Joined: Oct 23, 2013
    Messages: 6,092
    Likes Received: 12,328
    Trophy Points: 280
    Mkuu umenivunja mbavu hapo uliposema wamesimama mbele ya mlima Knjaro kwenye view ya upande wa Kenya!!
     
  15. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2016
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 16,428
    Likes Received: 3,790
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo ulitegemea maneno uyakute kwenye nyayo..???
     
  16. kkenzki

    kkenzki JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2016
    Joined: Oct 27, 2012
    Messages: 1,019
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Walipe kodi tu
     
  17. M

    MENGELENI KWETU JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2016
    Joined: Oct 23, 2013
    Messages: 6,092
    Likes Received: 12,328
    Trophy Points: 280
    Wacha wakenya wajichukulie fursa tu..
    Tanzania si tunahangaika na Ujinga Ujinga wa Faru John na girlfriend wake Faru Hadija!!
     
  18. P

    Panda Kapesi JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2016
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Hawa ni wapiga dili wazoefu. Hata wakenya wote wanakubali kuwa hawa ni watu wa kuogopwa
     
  19. Slim5

    Slim5 JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2016
    Joined: Jan 7, 2014
    Messages: 15,799
    Likes Received: 13,040
    Trophy Points: 280
    Kweli kwa % gunia.
     
  20. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2016
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 11,086
    Likes Received: 4,032
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    #Tell Uhuru to stop using Mt Kilimanjaro on his fotos background shame on him and his government full of thieves!
     
Loading...