Kenyatta family land is enough to settle 20 million people

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
8,781
Points
2,000

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
8,781 2,000
Your land, is your sovereignty.
Now that, when a big tract of land is owned by few people. One can conclude that, (it's) when nation's dignity is with few nationals. This is normally leads to a class struggle within the nation.
 

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
3,853
Points
2,000

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
3,853 2,000
Your land, is your sovereignty.
Now that, when a big tract of land is owned by few people. One can conclude that, (it's) when nation's dignity is with few nationals. This is normally leads to a class struggle within the nation.
LOL.. Jamaa unapenda kuPromote nyuzi zako::::
..
Ndio ziendelee kuTrend
 

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
8,781
Points
2,000

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
8,781 2,000
LOL.. Jamaa unapenda kuPromote nyuzi zako::::
..
Ndio ziendelee kuTrend
Ndiyo maana mila zetu zinakataa nyie kupewa ardhi. Ona sasa, najaribu kuamsha fikra kuhusu utu na amali (siyo mali) ya jamii yenu, wewe unaanza kuleta habari za lip stick.
Haya ni mambo yetu wazee, nyie nenda kupikia watoto.
 

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
3,853
Points
2,000

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
3,853 2,000
Ndiyo maana mila zetu zinakataa nyie kupewa ardhi. Ona sasa, najaribu kuamsha fikra kuhusu utu na amali (siyo mali) ya jamii yenu, wewe unaanza kuleta habari za lip stick.
Haya ni mambo yetu wazee, nyie nenda kupikia watoto.
Nipe watoto basi. Na uninunulie lipstick πŸ’„ πŸ’„ πŸ’„
 

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
8,781
Points
2,000

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
8,781 2,000
Nipe watoto basi. Na uninunulie lipstick πŸ’„ πŸ’„ πŸ’„
Halafu ndo zenu na nishida. Watoto wakianza kukua mnaanza kutusema vibaya kwa watoto. Hatimaye wakianza kujitegemea wakija kututembelea, wewe unapewa fungu kubwa kwa kificho, halafu mimi mzee baba napewa 1,000 mbele yako, ili baadaye uje uniombe ya sukari.
Wabaya sana nyie wamama. Na mimi nimegundua hivi bado wananitegemea, natoa pesa ya matumizi ya wote mbele yao wote. Simpi mama ndiyo awape, yaani nawapa pesa ya matumizi hadharani mwenyewe. Maana mnaweza kusema imetoka kwenu badala ya kusema imetoka kwa baba.
 

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
3,853
Points
2,000

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
3,853 2,000
Pole sana kaka.
[ QUOTE="eliakeem, post: 32232678, member: 16299"]
Halafu ndo zenu na nishida. Watoto wakianza kukua mnaanza kutusema vibaya kwa watoto. Hatimaye wakianza kujitegemea wakija kututembelea, wewe unapewa fungu kubwa kwa kificho, halafu mimi mzee baba napewa 1,000 mbele yako, ili baadaye uje uniombe ya sukari.
Wabaya sana nyie wamama. Na mimi nimegundua hivi bado wananitegemea, natoa pesa ya matumizi ya wote mbele yao wote. Simpi mama ndiyo awape, yaani nawapa pesa ya matumizi hadharani mwenyewe. Maana mnaweza kusema imetoka kwenu badala ya kusema imetoka kwa baba.
[/QUOTE]
 

komora096

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
5,160
Points
2,000

komora096

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
5,160 2,000
Hku unga,mchele, sukari na ngano bei zikikaribiana kenya na tanzania...
Kwanza nilicheka sana kwenye umeme...unit 1 tsh 350
Wako busy wanalima cash crop katika maeneo ambayo wangelima food crop wakenya wengi wangefaidika sana pamoja na kupunguza gharama za maisha kenya
 

Forum statistics

Threads 1,344,041
Members 515,307
Posts 32,805,717
Top