Kenya's ambitions for an outsourced future

De Javu

JF-Expert Member
May 5, 2010
265
0
Jirani zetu wanachangamkia tenda, sisi bado tunakoroma usingizi mzito, lini tutaamka ? Sasa wanataka kugawana msosi na wahindi kwenye call centres.......soma mwenyewe link hiyo http://www.bbc.co.uk/news/technology-12004815
Hata Rwanda hawakulala. Ivi ni lini viongozi wetu wataacha kun'gan'gania na kupeana madaraka wasioyaweza na kuendelea kuididimiza Inji hii ? CCM WACHENI UBINAFSI TUNATAKA KATIBA MPYA YENYE KUKIDHI MAHITAJI YA WOTE... LA LEO LIFANYWE LEO, SIO KESHO !!!! :angry:
http://www.bbc.co.uk/news/technology-12004815
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom