Kenya yapata njia mpya ya kudhibiti rushwa kwa Askari Polisi , nchi zingine ziige

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
81,912
2,000
_joy__joy__joy__joy_ Kenya bana, kwa hiyo wakiing'oa mifuko ndio polisi hawatakula rushwa_ W (...jpg
 

kimwizzy

JF-Expert Member
Jun 26, 2012
1,353
2,000
Kuna kamtu kamoja katakuja kusema mungu ibariki kenya ......yaani tuige upuuzi wa kutoka slums DWALLF huko kibera nchi ya kimaskin serious...dude....??
Hivi nyie mnajiona matajiri hatari sana eh!? 🤣 🤣 🤣 Ishaisha iyoo!
✌️
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom