Kenya yaingia katika recession; GDP yapungua, watu milioni 3 wakosa ajira

Don YF

JF-Expert Member
May 24, 2014
6,061
2,000
Good news to mesasa hii ndio itafanya Southerners wajue Kenya ni nyang'au Simba., Effects of covid19, a contraction of 1.1% inawapa kamati ya roho chafu orgasmyaani Mnatamani Kenya izame mtambe..,.,
Kenya's economy sio ya propaganda we put things as they are and we take measures.,
 

Don YF

JF-Expert Member
May 24, 2014
6,061
2,000
Hahahaha, tuliwaambia mara nyingi kwamba uchumi wenu upo katika makaratasi lakini kiuhalisia Kenya ni Failed state mkabisha

Sent from my TECNO-L8 using JamiiForums mobile app
Uchumi wa makaratasi ni ule una chun out revenue ya Tsh 14.6 kwa mwaka na eti ni GDP ya $64B na wako na amani, "hapa kazi tu"., "Kwa pesa za ndani" na nyef nyef mingi kumbe ni hewa tu! Mko ovyo sana
 

The best 007

JF-Expert Member
Oct 6, 2019
22,477
2,000
Uchumi wa makaratasi ni ule una chun out revenue ya Tsh 14.6 kwa mwaka na eti ni GDP ya $64B na wako na amani, "hapa kazi tu"., "Kwa pesa za ndani" na nyef nyef mingi kumbe ni hewa tu! Mko ovyo sana
Hii ushaiona, sio unapiga kelele tu hapa ushakula weyee
JamiiForums-150034265.jpg
 

eddy25r

JF-Expert Member
Dec 25, 2016
888
1,000
Kenya imechangamka vinoma kwa sasa!., Have just watched business news kwa KTN NEWS channel report ya Central Bank, everything is back, export has increased.,
Yeah. The slump was from june to sept, peak of corona pandemic infections. The morons dont know what recession is. We grew at 1.1% we were projected to grow at 6.6% in 2020, hence the 5.5% slump. What will this morons say about SA,angola and Nigeria who contracted to -2% . 2021 we are growing at 5-6 % , how is that a recession. Low iq Tanzanians don't think.
 

The best 007

JF-Expert Member
Oct 6, 2019
22,477
2,000
Yeah. The slump was from june to sept, peak of corona pandemic infections. The morons dont know what recession is. We grew at 1.1% we were projected to grow at 6.6% in 2020, hence the 5.5% slump. What will this morons say about SA,angola and Nigeria who contracted to -2% . 2021 we are growing at 5-6 % , how is that a recession. Low iq Tanzanians don't think.
Toa usenge wako apa wewe hujui what a recession means in Economics? Ni bora ungesimama upande wa mkunya kunya mwenzako Yosef Festo kwmb ni report ya uongo kuliko kuongea utumbo km huu.
 

eddy25r

JF-Expert Member
Dec 25, 2016
888
1,000
Toa usenge wako apa wewe hujui what a recession means in Economics? Ni bora ungesimama upande wa mkunya kunya mwenzako Yosef Festo kwmb ni report ya uongo kuliko kuongea utumbo km huu.
Sindano imekuingia makende kabisa. Endelea kutoa povu. No Tanzanian will ever tell me how my country works.
 

Nicxie

JF-Expert Member
Jun 20, 2017
11,418
2,000
Weka ushahidi hapa kwmb prediction inaonesha uchumi wenu utakua zaidi ya nchi zote Afrika.
Mtasumbuka hadi lini mibongolala?



 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom