Kenya what can we learn from Rwanda's ultra-modern stadium built in 6 months

Kafrican

Kafrican

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2015
Messages
5,063
Points
2,000
Kafrican

Kafrican

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2015
5,063 2,000
Duh! Ukilinganisha na ile inayojengwa na Nairobi County, inakaa kama Jua kali, hio ya kagame sasa ndo inaitwa stadium!
Sisi tutaendelea kujenga vidude tu, Yani serekali kuu imeshindwa kabisa mpaka inabidi county na timu binafsi ndo zianze kujipanga wenyewe bila kutegemea serekali kuu..

Anyways Dandora Stadium









Iko karibu kukamilika





Wazito FC nao wanaota kujenga ka Stadium Kao, Nothing impressive too

 
Teargass

Teargass

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2018
Messages
5,934
Points
2,000
Teargass

Teargass

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2018
5,934 2,000
The night pictures are Bomu stadium in Mombasa.
Duh! Ukilinganisha na ile inayojengwa na Nairobi County, inakaa kama Jua kali, hio ya kagame sasa ndo inaitwa stadium!
Sisi tutaendelea kujenga vidude tu, Yani serekali kuu imeshindwa kabisa mpaka inabidi county na timu binafsi ndo zianze kujipanga wenyewe bila kutegemea serekali kuu..

Anyways Dandora Stadium









Iko karibu kukamilika





Wazito FC nao wanaota kujenga ka Stadium Kao, Nothing impressive too

 
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
3,543
Points
2,000
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
3,543 2,000
Duh! Ukilinganisha na ile inayojengwa na Nairobi County, inakaa kama Jua kali, hio ya kagame sasa ndo inaitwa stadium!
Sisi tutaendelea kujenga vidude tu, Yani serekali kuu imeshindwa kabisa mpaka inabidi county na timu binafsi ndo zianze kujipanga wenyewe bila kutegemea serekali kuu..
Anyways Dandora Stadium




Iko karibu kukamilika


Wazito FC nao wanaota kujenga ka Stadium Kao, Nothing impressive too

Ni nzuri kuliko dare salaam stadium
 
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
2,611
Points
2,000
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
2,611 2,000
MK254 sema Rais Kama Magufuli
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
3,027
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
3,027 2,000
Kagame ni kiongozi mwenye maono ya mbali sana, japo kuna kipindi majirani zetu walimtukana sana na kujenga uadui naye,
Hao majirani zenu ambao walimtukana ni majirani wenu gani, na walimtukana kwa sababu zipi?!
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
14,190
Points
2,000
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
14,190 2,000
Hao majirani zenu ambao walimtukana ni majirani wenu gani, na walimtukana kwa sababu zipi?!
Wenyewe wanajua walitukanana kwa ajili ya nini, ila nakumbuka povu zilikua zinawatoka, kuna siku huyo Kagame hadi alijikuta anasema atamhit mtu, duh, yaani nusra magobole yatumike.
Lakini kwa sasa naona wametulizana wote.....
 
BlietzKrieg

BlietzKrieg

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2017
Messages
1,667
Points
2,000
BlietzKrieg

BlietzKrieg

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2017
1,667 2,000
Juzi hukuona Yanga Vs Kariobangi na Simba Vs Power dynamos uwanja ulivyo jaa! Au angalia week end hii Simba Vs Ud Songo. Tatizo AFC haiko vizuri kama zamani na Gor ilipotea kwa kipindi kirefu kwa hiyo kuna kizazi hakija ambukizwa ushabiki wa hizo timu zenu mbili zenye ushindani wa jadi. Kuna kipindi Gor na AFC zilikua kama hazipo kwenye ramani ya soka Kenya, ilikua ni Tusker, Mathare utd, Sofapaka, Oserian e.t.c.
Nyinyi mnajaza tu football,
Hamna game ingine mnajua,
Always football na ikifika Kwa major tournaments mko zero,,,
It's time mwanze kujaribu other matches,,,,
Kama ni Raga or athletics,,kasarani hukaa kabisa,,,it's not always about football
 
game over

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
5,275
Points
2,000
game over

game over

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
5,275 2,000
Nyinyi mnajaza tu football,
Hamna game ingine mnajua,
Always football na ikifika Kwa major tournaments mko zero,,,
It's time mwanze kujaribu other matches,,,,
Kama ni Raga or athletics,,kasarani hukaa kabisa,,,it's not always about football
Unataka Kufananisha football na Vitu vya Kipumbavu?
Halafu usisahau all your best players hapo Kenya premier League dream to play in Tz.
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
3,073
Points
2,000
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
3,073 2,000
Nyinyi mnajaza tu football,
Hamna game ingine mnajua,
Always football na ikifika Kwa major tournaments mko zero,,,
It's time mwanze kujaribu other matches,,,,
Kama ni Raga or athletics,,kasarani hukaa kabisa,,,it's not always about football
Naona umeamua kuhamisha goal posts
 
BlietzKrieg

BlietzKrieg

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2017
Messages
1,667
Points
2,000
BlietzKrieg

BlietzKrieg

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2017
1,667 2,000
Unataka Kufananisha football na Vitu vya Kipumbavu?
Halafu usisahau all your best players hapo Kenya premier League dream to play in Tz.
Hakuna players wa maana Kwa local leagues za Africa,. Ni umaskini tu bado.
Na ujue rugby na Athletics zinalipa sana na si michezo za zero brains,
Kenya hatuko sawa football but ATLEAST other sports tunawakilisha poa east Africa( Uganda netball women team juzi walikuwa world cup UK
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
15,991
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
15,991 2,000
You say what? Maliza sentensi ama ukae kimya. "Aisee" ndio uporo wa juzi au nini? Wewe na ule mwengine wa kupumua "Mhh" mnaudhi. Na ule wazimu mwengine, kazi ni "cc Mahondaw" . Sijui Mahondaw ndio mhongo gani?
Hahah daah we mjinga umenichekesha sana aiseeee,hahah.

Haya bana.
 
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
3,543
Points
2,000
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
3,543 2,000
Wenyewe wanajua walitukanana kwa ajili ya nini, ila nakumbuka povu zilikua zinawatoka, kuna siku huyo Kagame hadi alijikuta anasema atamhit mtu, duh, yaani nusra magobole yatumike.
Lakini kwa sasa naona wametulizana wote.....
povu zilikua zinawatoka, mapovu yalikuwa yanawatoka. tuusan njoo tukufundishe kiswahili cha Kenya 😎😎
 
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
3,543
Points
2,000
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
3,543 2,000
You say what? Maliza sentensi ama ukae kimya. "Aisee" ndio uporo wa juzi au nini? Wewe na ule mwengine wa kupumua "Mhh" mnaudhi. Na ule wazimu mwengine, kazi ni "cc Mahondaw" . Sijui Mahondaw ndio mhongo gani?
Lol.. Hatari sana 😁
Smart911 Bishop Hiluka njooni huku
 
babayao255

babayao255

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2019
Messages
1,155
Points
2,000
babayao255

babayao255

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2019
1,155 2,000
Mngekua mko vizuri mngetufunga juzi
Kujisifia ujinga nako
Nyinyi mnajaza tu football,
Hamna game ingine mnajua,
Always football na ikifika Kwa major tournaments mko zero,,,
It's time mwanze kujaribu other matches,,,,
Kama ni Raga or athletics,,kasarani hukaa kabisa,,,it's not always about football
 

Forum statistics

Threads 1,326,734
Members 509,585
Posts 32,232,910
Top