Kenya sasa Luddism and Chatism

Bongolander

JF-Expert Member
Jul 10, 2007
5,062
2,000
This one sounds stupid, but i if implemented, it will have a huge impact and some one will have to listen whether he likes it or not. Smart move, but bad and dangerous!
 

Bowbow

JF-Expert Member
Oct 20, 2007
544
0
Pamoja na hayo waliopanga kufanya sikujua kama Odinga alikuwa ni mmojawapo wa aliyepanga kuipindua serikali ya Kenya mwanzoni mwa 1980s.

Swali ni kwamba, Je sasa atatumia hiyo technique kumwangusha Kibaki? Wataalam wanasema, jibu litaanza kujulikana baada ya siku 7.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom