Kenya ni moja ya wawekezaji wakubwa Tanzania ukitoa India, Uingereza na Afrika kusini, serekali msituvurugie biashara.


C

chotera

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2016
Messages
1,213
Likes
1,836
Points
280
C

chotera

JF-Expert Member
Joined May 19, 2016
1,213 1,836 280
Wakuu.
Kwenye top five investors wa Tanzania wakenya wapo, naomba mahusiano yetu kibiashara yaimarishwe kwani umuhimu wa kenya na tanzania kwenye biashara ni mkubwa sana kuliko nchi yoyote afrika mashariki, kenya ndio watu tunaofanya nao biashara za uhakika hivo diplomasia itumike na sio mabavu.
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,196
Likes
15,222
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,196 15,222 280
Jamaa anavunja uhusiano na kenya anaimarisha uhusiano na Uganda, bora apatikane mfanya biashara na mchumi aendeshee hii nchi....
 
C

chotera

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2016
Messages
1,213
Likes
1,836
Points
280
C

chotera

JF-Expert Member
Joined May 19, 2016
1,213 1,836 280
Jamaa anavunja uhusiano na kenya anaimarisha uhusiano na Uganda, bora apatikane mfanya biashara na mchumi aendeshee hii nchi....
Uganda wanafanya biashara na Congo na sudani kusini sisi hatuna biashara nao kubwa kivile
 
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2014
Messages
3,519
Likes
1,742
Points
280
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2014
3,519 1,742 280
Hapa hakuna mtu sahihi wakumpa hizi habari zaidi ya mkuu wa nchi au mwenyekiti wa ccm!
 
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
3,441
Likes
1,247
Points
280
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
3,441 1,247 280
Wakuu.
Kwenye top five investors wa Tanzania wakenya wapo, naomba mahusiano yetu kibiashara yaimarishwe kwani umuhimu wa kenya na tanzania kwenye biashara ni mkubwa sana kuliko nchi yoyote afrika mashariki, kenya ndio watu tunaofanya nao biashara za uhakika hivo diplomasia itumike na sio mabavu.
Uwekezaji wowote ule hufanywa pahala ambapo pana biashara na inalipa na mazingira yanajitosheleza.
Hivyo Kenya kuwekeza Tanzania siyo hisani na wala haiyumkiniki kuregeza sheria za nchi kuchelea wawekezaji hao kuondoka/kukasirika.
 
S

songera

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
1,290
Likes
449
Points
180
S

songera

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
1,290 449 180
Swala la uwekezaji ni tofauti na kuingiza mifugo kinyume utaratibu na wakiingia tena wakatwe sanaa hadi tuheshimiane
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
27,779
Likes
76,264
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
27,779 76,264 280
Afadhali wa-Kenya wana roho ya huruma na upendo, wa-Ganda wanavutia kwao.
 
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
2,259
Likes
2,096
Points
280
Age
31
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2016
2,259 2,096 280
Swala la uwekezaji ni tofauti na kuingiza mifugo kinyume utaratibu na wakiingia tena wakatwe sanaa hadi tuheshimiane
Ndugu yangu hawa wafugaji ni watu wa kuhama hama sana huwez zuia mfugaji asihame kutafuta malisho ukiiishi Dar es salaam huwezi elewa hili.

Nimekaa na jamii za kifugaji sana hakuna watu wanapendana kawa hawa kuna mahali nliishi kuna mwezi ukifika huwezi kuta vijana wa kifugaji mtaani wameenda kenya na mifugo kutafuta Majani na mawe ya chumvi kwa ajili ya mifugo yao

Ni hizi wilaya za jirani na mipakani kulikua na vikao vya ujirani mwema mfano wilaya toka Kenya zinakutana na wilay toka Tanzania nafikiri vitu vya msingi walikua wakiongea ni pamoja na haya.

Halafu wewe unakuja kukata mifugo au kuua mifugo ya watu yule ni ngombe tu anaelekezwa wa kudili naye ni yule mchungaji mifugo haina hatia.

Sema wengine tu wavivu kuandika humu i happened to watch K24 television Kenyans are very serious about this issue
One of the topic is Kenyan Tanzania Row and East African broken?
They discuss about destruction of their products,bussiness at Namanga border,kwa kifupi waliongelea mambo mengi negative about Us.

Njoo mipakani utajua mtoa mada anaekezea nini watu wanalia leo Mbaazi,choroko hazina soko,Vitunguu,Ngwara wakulima wanalia.

Sikatai all people are equal under the law lakin mambo mengine yanahitaji diplomasia tu na maisha yaendelee.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
27,779
Likes
76,264
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
27,779 76,264 280
Ndugu yangu hawa wafugaji ni watu wa kuhama hama sana huwez zuia mfugaji asihame kutafuta malisho ukiiishi Dar es salaam huwezi elewa hili.

Nimekaa na jamii za kifugaji sana hakuna watu wanapendana kawa hawa kuna mahali nliishi kuna mwezi ukifika huwezi kuta vijana wa kifugaji mtaani wameenda kenya na mifugo kutafuta Majani na mawe ya chumvi kwa ajili ya mifugo yao

Ni hizi wilaya za jirani na mipakani kulikua na vikao vya ujirani mwema mfano wilaya toka Kenya zinakutana na wilay toka Tanzania nafikiri vitu vya msingi walikua wakiongea ni pamoja na haya.

Halafu wewe unakuja kukata mifugo au kuua mifugo ya watu yule ni ngombe tu anaelekezwa wa kudili naye ni yule mchungaji mifugo haina hatia.

Sema wengine tu wavivu kuandika humu i happened to watch K24 television Kenyans are very serious about this issue
One of the topic is Kenyan Tanzania Row and East African broken?
They discuss about destruction of their products,bussiness at Namanga border,kwa kifupi waliongelea mambo mengi negative about Us.

Njoo mipakani utajua mtoa mada anaekezea nini watu wanalia leo Mbaazi,choroko hazina soko,Vitunguu,Ngwara wakulima wanalia.

Sikatai all people are equal under the law lakin mambo mengine yanahitaji diplomasia tu na maisha yaendelee.
Ninakumbuka zile enzi za miezi 18 ya kufunga mikanda, jamii ya wafugaji ilituokoa kweli. Walikuwa wanavuka mpaka na vitu kama sabuni imperial leather, colget, close up, blue band bila kusahau khanga.
 
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
7,931
Likes
5,770
Points
280
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
7,931 5,770 280
Ndugu yangu hawa wafugaji ni watu wa kuhama hama sana huwez zuia mfugaji asihame kutafuta malisho ukiiishi Dar es salaam huwezi elewa hili.

Nimekaa na jamii za kifugaji sana hakuna watu wanapendana kawa hawa kuna mahali nliishi kuna mwezi ukifika huwezi kuta vijana wa kifugaji mtaani wameenda kenya na mifugo kutafuta Majani na mawe ya chumvi kwa ajili ya mifugo yao

Ni hizi wilaya za jirani na mipakani kulikua na vikao vya ujirani mwema mfano wilaya toka Kenya zinakutana na wilay toka Tanzania nafikiri vitu vya msingi walikua wakiongea ni pamoja na haya.

Halafu wewe unakuja kukata mifugo au kuua mifugo ya watu yule ni ngombe tu anaelekezwa wa kudili naye ni yule mchungaji mifugo haina hatia.

Sema wengine tu wavivu kuandika humu i happened to watch K24 television Kenyans are very serious about this issue
One of the topic is Kenyan Tanzania Row and East African broken?
They discuss about destruction of their products,bussiness at Namanga border,kwa kifupi waliongelea mambo mengi negative about Us.

Njoo mipakani utajua mtoa mada anaekezea nini watu wanalia leo Mbaazi,choroko hazina soko,Vitunguu,Ngwara wakulima wanalia.

Sikatai all people are equal under the law lakin mambo mengine yanahitaji diplomasia tu na maisha yaendelee.
mbaya zaidi wanakamata wanawaacha hapo hapo wanajifia, nimeona HK akitembelea baadhi ya sehemu na kukuta ng'ombe waliokufa na waliohai wakiwa zizi 1, hivi mwenye ng'ombe anakuonaje unavyomfanyia hivyo, kama wewe sio mfugaji huwezi elewa uchungu wa kuibiwa au kuchukuliwa mifugo yako, unadhani katoil vipi huyu kuanzia ndama mpaka ng'ombe kufika pale, babu yangu alianza kununua ng'ombe wake wa kwanza mwaka 1936 mpaka sie tunazaliwa ile chain ya wale ng'ombe ipo mpaka leo, inauma sana mkuu, sasa kama huyu tangu 1936 anahudumia ng'ombe wake wewe unakuja 2017 ati kuja kuwachukua na kuwaangamiza wale ng'ombe aisee, daah, haya tutafika
 

Forum statistics

Threads 1,213,532
Members 462,184
Posts 28,481,488