Kenya leo tunawapiga challenge

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
22,459
2,000
Mechi yoyote tukicheza na nyie ugenini lazima tuwaoe huko huko.
Uchawi wenu huwa hauna nguvu huko...
 

sevenup

JF-Expert Member
Aug 17, 2018
2,536
2,000
HARAMBEE Stars leo Lazima wakalishwe dhidi ya KILIMANJARO Stars.
Mungu Ibariki Tanzania!!
Tanzania bado sana kwetu
Screenshot_2019-12-08-16-28-47.jpeg
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
17,125
2,000
Daa Tumefungwa na Majirani.
Timu mbovu Cocha hajulikani alipotolewa!!
GOD have mercy on Us.
Utanga umeshamiri TFF
Afadhali umezungumzia kocha. Niliona hilo mapema sana. Watu wanapewa kufuata uhomeboy na siasa za Yanga na Simba.
Hivi Mgunda na Mecky nani bora?
 

Carica_papaya

JF-Expert Member
Nov 22, 2018
553
1,000
Afadhali umezungumzia kocha. Niliona hilo mapema sana. Watu wanapewa kufuata uhomeboy na siasa za Yanga na Simba.
Hivi Mgunda na Mecky nani bora?
Angepewa Maxime au Mkwasa.
Mgunda hana CV yoyote ya kufundisha timu ya Taifa. Hata kuwepo ktk bench la Ufundi National team ni mzigo.
 

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Oct 28, 2016
2,851
2,000
Afadhali umezungumzia kocha. Niliona hilo mapema sana. Watu wanapewa kufuata uhomeboy na siasa za Yanga na Simba.
Hivi Mgunda na Mecky nani bora?
Yule kocha wa Prison Adolph richard ana profile kubwa sana lakini tifutifu wanajifanya hawamuoni mgunda coastal yake inamshinda ataweza taifa stars
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
17,125
2,000
Yule kocha wa Prison Adolph richard ana profile kubwa sana lakini tifutifu wanajifanya hawamuoni mgunda coastal yake inamshinda ataweza taifa stars
Ni kweli kabisa. Ni kocha mzuri sana. Lakini Adolf Rishard si mtu wa kulamba watu miguu.
Watu wanapewa kama hisani.
 

3llyEmma

JF-Expert Member
Oct 23, 2017
6,170
2,000
Kikosi kina sura mpya nyingi.. Wachezaji hawaelewani kabisa
Kocha pia kupanga kikosi ni mtihani sana, timu haitengenezi nafasi.. Mzigo mkubwa anabeba Yondani + Manula + Mzamiru.
Uganda tumeenda kupiga zoezi tu hatuna timu hapo
 

Twamo

JF-Expert Member
May 27, 2017
2,669
2,000
Nipo na Zenji katika mashindano haya! Timu ya Tanganyika ipo hovyo hovyo....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom