Kenya: Jamaa akamatwa na misokoto 17 ya bangi wakati akijaribu kuingia Ikulu

Brightdeemed

JF-Expert Member
Nov 3, 2014
289
250
Jamaa akamatwa Nairobi, maeneo ya state house akijaribu kuingiza misokoto ya mmea teule pale ikulu.

bangi kenya.png
 

Ranks

JF-Expert Member
Oct 21, 2012
2,592
2,000
Uhuru si acheze na fursa awe rais wa kwanza Afrika kuruhusu mjani kutumika bila kadhia na dola!!!Teh,teh.
 

Brightdeemed

JF-Expert Member
Nov 3, 2014
289
250
Wewe, hizi zako ni porojo tu. Kama hauwezi weka source ya mahala ulitoa taarifa hizi basi ni heri liondolewe!
@Ab-tichaz na Invisible, come over here!!
We pimbi fanya kupita kama hukubali source ya hizi tetesi, ama unataka source ulizo zoea, na kwanza source kwa mtazamo wako ni nini?
 
Last edited by a moderator:

Iconoclastes

JF-Expert Member
May 26, 2014
4,117
2,000
We pimbi fanya kupita kama hukubali source ya hizi tetesi, ama unataka source ulizo zoea, na kwanza source kwa mtazamo wako ni nini?

Tupe mahala ulitoa habari hizo ili tujue kama ni za kweli. So I can come up with a ridiculous story, post it here and you'd believe it just like that?
 

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
19,501
2,000
We pimbi fanya kupita kama hukubali source ya hizi tetesi, ama unataka source ulizo zoea, na kwanza source kwa mtazamo wako ni nini?
Hehehe!! itakua wewe ndo majani yanakuonyesha vitu vya kiajabu ajabu. Unamfuata rais wetu na yeye ndio atakupata kabla hujamfikia.
 

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
19,501
2,000
Mkuu, wapi umeona nimemtaja mh. rais kwenye post ama sasa wewe ndo unamtaja
Bwana kinachoingia na kutoka kwa mkulu lazima kimhusu, na huwezi ingiza bangi kwake na asiwe anafahamu...hahaha! kama ile ndege ya rais wa China kubeba pembe za ndovu Tanzania.
 

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
25,817
2,000
Mkuu, wapi umeona nimemtaja mh. rais kwenye post ama sasa wewe ndo unamtaja
We hofu yako nini hata ukimtaja atakufanya nini hizo nisheria za Kenya bwana humu ni Jamiiforums, labda ingekua KENYA TALKS, Kuwa huru usiogope kama mvuta BANGI ni mvutaji kwani siri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom