Kenya ilifunga shule ikiwa na maambukizi chini ya 1,000, sasa wanafungua wakiwa na maambukizi zaidi ya 36,000

Karne

JF-Expert Member
Jun 13, 2016
4,531
2,000
Kama hujui unakoenda, njia yoyote itakufikisha.

Hao jamaa wameshapoteana, wahuni walikuwa wanaikumbatia hii ngonjera ya COVID ili waendelee tu kupiga pesa za akina Ma.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom