Kenya badilisheni mbinu Somalia baada ya Obama kuondoka


kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
4,478
Likes
2,609
Points
280
Age
53
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
4,478 2,609 280
I think the US will not be your good allies under Trump and after Obama,, isn't it? What is your plan now about the Alishabab fight? Tafuteni njia ingine ya kulinda amani ya nchi yenu, chagueni mazungumzo (negotiation) na Alishabab badala ya vita. Vita itasababisha mfilisike kabisa kwasababu vita ya Alishabab ni vita ya kudumu sawa na ilivyo kwa vita ya Wapalestina au Taliban dhidi ya Zions. Huu ni ushauri wa bure kabisa kwenu.
 
prince mrisho com

prince mrisho com

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2015
Messages
2,101
Likes
1,289
Points
280
prince mrisho com

prince mrisho com

JF-Expert Member
Joined May 2, 2015
2,101 1,289 280
Bampa to Bampa
 
Dhuks

Dhuks

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2012
Messages
1,580
Likes
430
Points
180
Dhuks

Dhuks

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2012
1,580 430 180
When you grow out of your shithole you will realize that Kenya did not go to Somalia as anyone's proxy and it is not the only country in Somalia. But then again what do i know about Bongo propaganda?
 
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,829
Likes
15,111
Points
280
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,829 15,111 280
When you grow out of your shithole you will realize that Kenya did not go to Somalia as anyone's proxy and it is not the only country in Somalia. But then again what do i know about Bongo propaganda?
Kwanini ni wakenya tu wanaokufa? Mbona hatujasikia vifo toka nchi zingine? Kiburi chenu ndio kuangamia kwenu.
 
Mhe McAmacy

Mhe McAmacy

Senior Member
Joined
Oct 14, 2016
Messages
143
Likes
173
Points
60
Mhe McAmacy

Mhe McAmacy

Senior Member
Joined Oct 14, 2016
143 173 60
I think the US will not be your good allies under Trump and after Obama,, isn't it? What is your plan now about the Alishabab fight? Tafuteni njia ingine ya kulinda amani ya nchi yenu, chagueni mazungumzo (negotiation) na Alishabab badala ya vita. Vita itasababisha mfilisike kabisa kwasababu vita ya Alishabab ni vita ya kudumu sawa na ilivyo kwa vita ya Wapalestina au Taliban dhidi ya Zions. Huu ni ushauri wa bure kabisa kwenu.
You just had to start a whole thread basing on misinformation without any idea what you are talking about.
And who told the US is funding the war, its mostly EU. Halafu nani alikuambia its Kenya vs alshabaab?
And you should know....ama wacha tu, from what youve written we huwezi saidika.
 
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
6,485
Likes
5,843
Points
280
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
6,485 5,843 280
Kenya ni wateja wazuri wa silaha za marekani...acha waendelee kukaa huko ili waendelee kununua silaha za showgame...
 
elbarik

elbarik

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
552
Likes
358
Points
80
Age
25
elbarik

elbarik

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2016
552 358 80
Kwanini ni wakenya tu wanaokufa? Mbona hatujasikia vifo toka nchi zingine? Kiburi chenu ndio kuangamia kwenu.
Kuna nchi ngapi zina majeshi somalia?
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,842
Likes
13,877
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,842 13,877 280
Mchuma janga ....
 
game over

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
4,651
Likes
6,678
Points
280
Age
49
game over

game over

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
4,651 6,678 280
You just had to start a whole thread basing on misinformation without any idea what you are talking about.
And who told the US is funding the war, its mostly EU. Halafu nani alikuambia its Kenya vs alshabaab?
And you should know....ama wacha tu, from what youve written we huwezi saidika.
Bro Nyang'au Hakuna anahitaji kusaidika, dude raised concerns after realising only your poor KDF are the victims of the mujahedin,
 
Mhe McAmacy

Mhe McAmacy

Senior Member
Joined
Oct 14, 2016
Messages
143
Likes
173
Points
60
Mhe McAmacy

Mhe McAmacy

Senior Member
Joined Oct 14, 2016
143 173 60
Bro Nyang'au Hakuna anahitaji kusaidika, dude raised concerns after realising only your poor KDF are the victims of the mujahedin,
ok, I understand. A case of two brainless creatures blindly picking sides and supporting each with no logic attatched.
NEVER UNDERESTIMATE THE POWER OF FOOLS COMBINED.
 
Tim Choice

Tim Choice

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
1,650
Likes
826
Points
280
Tim Choice

Tim Choice

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
1,650 826 280
Kwanini ni wakenya tu wanaokufa? Mbona hatujasikia vifo toka nchi zingine? Kiburi chenu ndio kuangamia kwenu.
Kule kwingine(Ethiopia) hakuna Uhuru wa vyombo vya habari, ulitegemea habari ipatikane kivipi?
Halafu mbona kila siku mabomu yanalipuka kule Mogadishu na Puntland sijui Somailand tu!.
Jana Turkey,Nigeria,sijui wapi na wapi!
 
Tim Choice

Tim Choice

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
1,650
Likes
826
Points
280
Tim Choice

Tim Choice

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
1,650 826 280
ok, I understand. A case of two brainless creatures blindly picking sides and supporting each with no logic attatched.
NEVER UNDERESTIMATE THE POWER OF FOOLS COMBINED.
Jomba, these fools have no idea what they're talking about.
Another one claimed some funny insinuations about the US Foreign policy hahahahahhahha!...you are wasting your time with them.
 
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,829
Likes
15,111
Points
280
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,829 15,111 280
Kule kwingine(Ethiopia) hakuna Uhuru wa vyombo vya habari, ulitegemea habari ipatikane vipi?
Halafu mbona kila siku mabomu yanalipuka kule Mogadishu na Puntland sijui Somailand tu!.
Jana Turkey,Nigeria,sijui wapi na wapi!
Hapa tunaongelea Kenya. Hapa ni vita kati ya Kenya na Somalia. Wakenya wengi zaidi wanakufa kuliko wa somali.
 
Tim Choice

Tim Choice

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
1,650
Likes
826
Points
280
Tim Choice

Tim Choice

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
1,650 826 280
Hapa tunaongelea Kenya. Hapa ni vita kati ya Kenya na Somalia. Wakenya wengi zaidi wanakufa kuliko wa somali.
Bado unaleta kauli za ajabu ajabu zisizo na ukweli wala facts!
Nothing to support your assertions in red........GOODBYE!
 
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,829
Likes
15,111
Points
280
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,829 15,111 280
sijawaijua kuna vita kati ya kenya na somali
Kwani Al Shabbab sio wasomali? Aliyeenda kuvamia nchi ya mwenzake ni nani? Wasomali au Wakenya?
Wanatakiwa wakae meza moja waongee na wasomali na madai yao yasikilizwe wasolve mambo ki diplomasia. Madai ya wasomali ni pwani yao. Wakijifanya Kenya bandidu watakimbia mno na hivi kaka yao Obama anaondoka wanabaki wapweke ni dhahili watakalia kuti kavu. Ni vyema sasa wabadili namna ya kutatua waingie kwenye mazungumzo maana vita waliyoianza hawaiwezi. Somalia ni nchi ya zamani sana ukilinganisha na kenya wanauzoefu na vita. walishapigana vita nyingi mno. Kenya lazima wasande mbele ya wasomali.
 
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,829
Likes
15,111
Points
280
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,829 15,111 280
Bado unaleta kauli za ajabu ajabu zisizo na ukweli wala facts!
Nothing to support your assertions in red........GOODBYE!
Wewe mwenye facts na statistics zilete hapa tuone. Kati ya wasomali na wakenya nani wanakufa zaidi kwenye hii vita.
 

Forum statistics

Threads 1,273,109
Members 490,296
Posts 30,471,778