Kenya at 50: President Jakaya Kikwete speech


Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
894
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 894 280
huyu baba kwa kuzurira hajambo bila shaka ata akiambiwa kuna birthday ya mtoyo wa uhuru kikwete ataendan.
 
mnyepe

mnyepe

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2008
Messages
1,920
Likes
49
Points
145
mnyepe

mnyepe

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2008
1,920 49 145
Hotuba iko brief and to the point. Safi
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,770 280
Rais mtalii!
 
G

gambosh1972

Senior Member
Joined
Oct 30, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
G

gambosh1972

Senior Member
Joined Oct 30, 2013
119 0 0
Ww unaemuita rais mtalii ungeenda ww au ungemtuma shangazi yako acheni dharau za kisengerema.
 
G

gambosh1972

Senior Member
Joined
Oct 30, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
G

gambosh1972

Senior Member
Joined Oct 30, 2013
119 0 0
Watu wa porojo ni shida kweli kweli.Hivi unamtaka rais wako ajifungie ndani kama mwali?Yani hasitembee au hasiwakilishe taifa katika shuguli za kiseeikali?
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,886
Likes
85
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,886 85 145
Watu wa porojo ni shida kweli kweli.Hivi unamtaka rais wako ajifungie ndani kama mwali?Yani hasitembee au hasiwakilishe taifa katika shuguli za kiseeikali?
Hawa watu mwenyekiti wao ni too local, hivyo isikupe shida kuwajua.
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,770 280
Ww unaemuita rais mtalii ungeenda ww au ungemtuma shangazi yako acheni dharau za kisengerema.
teh teh, pole kwa kuumia mkuu, ina maana tulimchagua rais kikwete ili akazurure kwenye nchi za watu?
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,770 280
Watu wa porojo ni shida kweli kweli.Hivi unamtaka rais wako ajifungie ndani kama mwali?Yani hasitembee au hasiwakilishe taifa katika shuguli za kiseeikali?
mkuu, everything too much is harmful!
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,770 280
Hawa watu mwenyekiti wao ni too local, hivyo isikupe shida kuwajua.
mwenyekiti wa nin, mkuu? PAC? ALAT? CCM? Cuf? AU? BUNGE, sijakuelewa mkuu!
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,803
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,803 280
Nawaza sana hivi JK huwa hana Jet Lag?
 
Sorrow to Joy

Sorrow to Joy

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
293
Likes
8
Points
0
Sorrow to Joy

Sorrow to Joy

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
293 8 0
huyu baba kwa kuzurira hajambo bila shaka ata akiambiwa kuna birthday ya mtoyo wa uhuru kikwete ataendan.
Hayo ndio majukumu ya madaraka yake. Ni ziara za Rais na si mkewe wala mtu mwingine. Umesoma kidogo japo F4?
 
G

gambosh1972

Senior Member
Joined
Oct 30, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
G

gambosh1972

Senior Member
Joined Oct 30, 2013
119 0 0
Mkuu huyu jamaa anaelalama anamatatizo.Kwahiyo hasialikwe nje ya nchi?basi aalikwe yeye.maana marais ndivyo walivyo.
 

Forum statistics

Threads 1,250,621
Members 481,419
Posts 29,739,077