KCB Mpo? Nimeinama Nimeinuka Nimeokota Kidude!


Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
106
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 106 160
Source: http://issamichuzi.blogspot.com/2010/02/kcb-wamwaga-heri-bomani.html#comments

07.JPG


05.JPGjj.JPG


Baadhi ya wafanyakazi wa Benki ya KCB wakisakata muziki wakati wa hafla ya kumpongeza Mwenyekiti wa Bodi ya wakurugenzi wa benki ya KCB na mbunge wa kuteuliwa Janet Mbene kwa kuteuliwa kuwa mbunge na Mheshimiwa Rais,na kumwaaga rasmi aliyekuwa Mkurugenzi mtendaji wa benki hiyo Heri Bomani , Hafla hiyo ilifanyika mwishoni mwa wiki.


Kazi Kweli kweli . . . . bora mimi sijasema!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Nani aliyegharamia hii maneno?
Ni pesa za nani...who says ni za watu wa Kericho, akina Kipchoge, nani?

Waste of :
-TIME
-MONEY
-FLOOR DEPRECIATION
-TABIA HATARISHI ZA 'NYEVUANYEVUA'!

and many of thelike!

If you guys have money to dump, go and dump it in the orphanage!

Kuch..kuch!
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
106
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 106 160
Nani aliyegharamia hii maneno?
Waste of :
-TIME
-MONEY
-FLOOR DEPRECIATION
-TABIA HATARISHI ZA 'NYEVUANYEVUA'!
and
JP umeona picha ya juu kabisa mdau mwenye shati nyeupe nini anafanya? Na mshangao wa mama aliyevaa viatu vyekundu vya red?
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,865
Likes
290
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,865 290 180
Kulikuwa hamna Tusker Bariiidi? Mbona naona maji ya Kilimanjaro tu!

ANYWAYZ kulikuwa na Mr & Mrs au walikuwa KIKAZI ZAIDI?
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
Nani aliyegharamia hii maneno?
Ni pesa za nani!

Waste of :
-TIME
-MONEY
-FLOOR DEPRECIATION
-TABIA HATARISHI ZA 'NYEVUANYEVUA'!

and many of thelike!

If you guys have money to dump, go and dump it in the orphanage!

Kuch..kuch!
Walikuwa wanamuaga Heri Bomani kwa raha zao.
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,417
Likes
64
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,417 64 145
nyambaaaf. Mwalimu angekuwepo angewacharaza woooote viboko sita vya nguvu.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
JP umeona picha ya juu kabisa mdau mwenye shati nyeupe nini anafanya? Na mshangao wa mama aliyevaa viatu vyekundu vya red?
Mi nakwambia hawa wanahatarisha sana mwelekeo wa tabia ndani ya jamii!
Actually thats total destruction!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
Source: http://issamichuzi.blogspot.com/2010/02/kcb-wamwaga-heri-bomani.html#comments



05.JPGjj.JPG


Baadhi ya wafanyakazi wa Benki ya KCB wakisakata muziki wakati wa hafla ya kumpongeza Mwenyekiti wa Bodi ya wakurugenzi wa benki ya KCB na mbunge wa kuteuliwa Janet Mbene kwa kuteuliwa kuwa mbunge na Mheshimiwa Rais,na kumwaaga rasmi aliyekuwa Mkurugenzi mtendaji wa benki hiyo Heri Bomani , Hafla hiyo ilifanyika mwishoni mwa wiki.


Kazi Kweli kweli . . . . bora mimi sijasema!
Huyu dada anaonekana mzuri shida ana kikwapa! sijui zile sehemu zingine
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,618
Likes
29,920
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,618 29,920 280
jamani tatizo liko wapi watu wakijiachia?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,618
Likes
29,920
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,618 29,920 280
jamani tatizo liko wapi watu wakijiachia?
mbona mjengoni wanajiachiaga?
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
106
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 106 160
nyambaaaf. Mwalimu angekuwepo angewacharaza woooote viboko sita vya nguvu.
Kwa nini Mkuu?

Mwalimu alikuwa almaarufu kuandaa dhifa za taifa ikulu . . . ama?
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Kwanini rais JK anateua wabunge wanawake tu??
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Huyu dada anaonekana mzuri shida ana kikwapa! sijui zile sehemu zingine
Bana wewe unweza ukakuta yumo JF humu, asije kujisikia kizunguzungu bana! Ni matokeo ya shuguli nzito. Hapo hakuna walioenda pair? Mbona wanamwaga radhi kiasi hicho. Kaka Heri kapata kiota kingine au kaona kazi hailipi
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
mke wangu alikuwa huko, nilimruhusu.
nayajua mabo ya ulabu na shangwe,
niko tayari kupokea kila picha mtakayo tuma, hata kama mmawatoto alisasambua, sitalaumu kwa kuwa niligoma kwenda.
party hiyo ilifanyika ljumaa kwenye ubalozi na makao makuu yao yaliyopo obay.
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
mke wangu alikuwa huko, nilimruhusu.
nayajua mabo ya ulabu na shangwe,
niko tayari kupokea kila picha mtakayo tuma, hata kama mmawatoto alisasambua, sitalaumu kwa kuwa niligoma kwenda.
party hiyo ilifanyika ljumaa kwenye ubalozi na makao makuu yao yaliyopo obay.
Maumiiivu tele moyoniiiiiii!!
 
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
3
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 3 133
mke wangu alikuwa huko, nilimruhusu.
nayajua mabo ya ulabu na shangwe,
niko tayari kupokea kila picha mtakayo tuma, hata kama mmawatoto alisasambua, sitalaumu kwa kuwa niligoma kwenda.
party hiyo ilifanyika ljumaa kwenye ubalozi na makao makuu yao yaliyopo obay.
Angalia mdau isije ikawa Wivu sina ila roho inaumaa...
 

Forum statistics

Threads 1,213,926
Members 462,407
Posts 28,495,432