Kazi za usalama (TISS) mpaka utoe hela?

blackhawk

Senior Member
Feb 9, 2020
193
500
TISS Hawa ajiri watu kwa matangazo ya kazi wanamfuatilia mtu wanamchunguza mwisho wanamuita na kum offer kazi

Na sio rahisi kuhakiki kama mtu anafanya kazi huko labda uende ofisini kwao makao nakuu uka prove

So watu wanatumia njia hiyo kuwalaghai vijana na kuwatapeli ni utapeli kama utapeli mwingine so kua muangalifu usije kulia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom