Kazi yangu imeathiriwa na Corona. Natafuta kazi niweze kuishi. Nipo Arusha

mjizu123

JF-Expert Member
Mar 19, 2016
209
250
Habari zanguzangu wote wakristo kwa waislam; mabibi na mabwana.

Mimi ni kijana ambaye naishi ARUSHA ambae kazi yangu imedhiriwa na CORONA kwa asilimia mia moja kwa sasa nipo nyumbani na sina kazi yoyote.

Na kama tunavyojua kwa kipindi hiki kazi zimekuwa ngumu sana kupatika baada ya ugonjwa huu kuingia nchini kwetu.

Sasa basi kwa upole na uruma kwa yoyoye mwenye kuitaji mfanyakanzi MIMI NIPO KWANI NINA UITAJI MKUBWA SANA WA KAZI SICHAGUI KAZI

Naombeni sana ndugu zangu kwani ukinisaidia leo nami nikifanikiwa nitasaidia wengi zaidi
Kwani ni m TANZANIA mwenzenu mwenye umri wa miaka 31 naishi ARUSHA kwa mwenye nia kweli ya kunisaidia anaweza nitumia ujumbe PM nami nitajibu

Asanteni sana ndugu zangu mtakao guswa kunisaidia

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
14,420
2,000
Habari zanguzangu woteiwakristoaislwaislambmabibidugumabwanai kijana ambae naishi ARUSHA ambae kazi yangu imedhiriwa na ,CORONA kwa asilimia mia moja kwa.sasa nipo nyumbani na sina kazi yoyote

Na kama tunavyojua kwa kipindi hiki kazi zimekuwa ngumu sana kupatika baada ya ugonjwa huu kuingia nchini kwetu

Sasa basi kwa upole na uruma kwa yoyoye mwenye kuitaji mfanyakanzi MIMI NIPO KWANI NINA UITAJI MKUBWA SANA WA KAZI SICHAGUI KAZI

Naombeni sana ndugu zangu kwani ukinisaidia leo nami nikifanikiwa nitasaidia wengi zaidi
Kwani ni m TANZANIA mwenzenu mwenye umri wa miaka 31 naishi ARUSHA kwa mwenye nia kweli ya kunisaidia anaweza nitumia ujumbe PM nami nitajibu

Asanteni sana ndugu zangu mtakao guswa kunisaidia

Sent using Jamii Forums mobile app
Hali hiyo imewakuta wote matajiri na masikini . Fanya tu ubunifu utavuka

Ila sasa MWANDIKO . Sijui ni wa memkwa , mmem au shule za kata ?!. Au ndiyo njaa yenyewe

Odhis *
 

Ulongupanjala

JF-Expert Member
Apr 9, 2013
3,661
2,000
Mleta mada ulikuwa hotelia au tour guide au Mgumu?
Jieleze vizuri ni kazi gani unaweza,kiwango chako cha elimu nk?
 

bhachu

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
6,755
2,000
Habari zanguzangu wote wakristo kwa waislam; mabibi na mabwana.

Mimi ni kijana ambaye naishi ARUSHA ambae kazi yangu imedhiriwa na CORONA kwa asilimia mia moja kwa sasa nipo nyumbani na sina kazi yoyote.

Na kama tunavyojua kwa kipindi hiki kazi zimekuwa ngumu sana kupatika baada ya ugonjwa huu kuingia nchini kwetu.

Sasa basi kwa upole na uruma kwa yoyoye mwenye kuitaji mfanyakanzi MIMI NIPO KWANI NINA UITAJI MKUBWA SANA WA KAZI SICHAGUI KAZI

Naombeni sana ndugu zangu kwani ukinisaidia leo nami nikifanikiwa nitasaidia wengi zaidi
Kwani ni m TANZANIA mwenzenu mwenye umri wa miaka 31 naishi ARUSHA kwa mwenye nia kweli ya kunisaidia anaweza nitumia ujumbe PM nami nitajibu

Asanteni sana ndugu zangu mtakao guswa kunisaidia

Sent using Jamii Forums mobile app

Hiyo salamu umetitenga tusiowafuasi wa hizo dini mkuu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom